สรุปเรื่องงานDragนะคับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ART AE110, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    5555+ พ่อนั่งแข่งงง สาดดด

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ล้อเล่นนะครับ

อย่าซีเรียส

3. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    พรุ่งนี้เอาแชมป์ป่าวว่ะแบงค์

4. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    รถมิดครับ

หนัก

5. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    คนเป็นไงบ้าง

บาดเจ็บอะไรหรือเปล่า? เล่าให้อ่านหน่อยแบงค์

6. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    เปนไรว่ะแบง

7. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    เฮ้ย มิดจิงอะ เป็นรัยมากป่าว ........

8. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เป็นงัยบ้างน้องชาย รายงานข่าวด้วย

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เจ้าตัวไม่เปงไรมากครับ แต่รถอาการหนักครับ

10. Bank115PowerHaus

1,450
    10
    38
    เรื่องมันเปนแบบนี้ครับ

ไปถึงสนามตอน8โมงเช้าวันเสาร์ฝนตกเพิ่งจะหยุด พอฝนหยุดก็ได้ลงไปซ้อมวิ่งดูไลน์เล่น

วิ่งไปหลุดโค้งยูเทรินหลังเขาไป2ครั้งก็ไม่เปนไรเพราะยังอยู่ในแทรค วิ่งช้าประมาน3-4รอบก็มาพักรถ

แล้วลงไปซ้อมอีก 2ครั้งก็ยังไม่เปนไร พอตอนสายๆแทรคเริ่มแห้งเริ่มเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ

ก็สรุปไปได้เกือบทุกโค้งมาเสียตรงโค้ง100R หมุนไป2ครั้ง ก็เลยมาพักรถ แล้วลงไปวิ่งอีกตอนเกือบเที่ยงคราวนี้แทรคแห้งแล้ว

เลยเริ่มเอาจริงเพราะจะจับเวลาตัวเองต้องการรู้เวลาจิงๆของรถ ก็ออกวิ่งไป1รอบเริ่มเก็บได้ทุกโค้ง

รอบ2ครั้งนี้รู้สึกว่าเข้าได้ดีกว่าเดิมไลน์สวยมั่นใจมากถึงมากเกินไป มารอบที่3กะว่าจะต้องไปได้อีกเร็วกว่านี้

เข้าโค้งลึกกว่าเดิม เบรคลึกกว่าเดิม พอลงทางตรงเข้า100R คราวนี้เลยเข้าแบบไม่เบรคเลยยัดไปเต็มๆ เต็มเกินไป

พอหักเข้าโค้งก็เริ่มรู้แล้วว่ามาเร็วเกินท้ายเริ่มออก ออก ออก ก็พยามเลี้ยงพวงมาลัยเบาๆแต่ว่ามันก็ยังไม่เข้า

ดันออกนอกแทรคลงไปเหยียบหญ้า เท่านั้นเหละครับ สิ่งที่เหนคือกำแพง แม่งใก้ลเข้ามาเรื่อยๆแล้วก็... ตุ๊บ

เจ๊งเข้าด้านหน้าขวายับขับไม่ได้ค้านบนคานล่างไปหมด กระจกแตก สภาพคล้ายๆกับรถของเอ็มแต่หนักกว่า555

สรุปไม่ได้แข่งเพราะชนไปตั้งกะวันซ้อมเซงเป็ดเซงที่ไม่ได้แข่งเวลาก่อนที่ชนอยู่ที่ 1 นาที 25 วิ ถ้าไม่ชนก่อนเวลาน่าจะลงไปได้อีก

ส่วนคนไม่เปนไรครับเพราะใส่หมากคาดเข็มขัดสวมถุงมือแล้วเดี๋ยวจะเอารูปมาให้ดูครับส่วนรายละเอียดไว้เจอกันจะเล่าให้ฟังครับ

11. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    สนามหน้า แข่งวันไหนว่ะเพื่อน -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้