สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ กับ RT 112

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย waranon, 20 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waranon

waranon New Member Member

11
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2. waranon

11
    0
    0
    หายางขอบประตู ขอบกระจกไม่ได้เลยครับ ใครพอแนะนำได้บ้างครับ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โห !!! แหล่มมาก ....... ไม่เคยเจอเลยครับ (คันเดียวในไทยป่าวเนี่ย ..อิอิ) เรื่องยางขอบประตูรุ่นนี้ผมว่าไม่มีของแล้วแน่ ๆ เพราะมันเป็นรุ่นหายาก คงต้องให้ร้านที่รับเปลี่ยนยางขอบประตู / กระจก เค้าแปลงใส่ให้ครับ โดยการเอารุ่นที่ใกล้เคียงสุดมาตัดต่อเอาอ่ะครับ รู้สึกประตูรุ่นนี้จะยาวกว่ารุ่น 4 ประตูด้วย แล้วผมอยากเห็นไฟท้ายอ่ะครับ ถ้าว่างถ่ายมาลงให้ชมหน่อยนะ ขอบคุณครับ

4. waranon

11
    0
    0
    รูปไฟท้ายครับ

5. waranon

11
    0
    0
    ภาพไฟท้ายครับ

6. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    พึ่งเคยเห็นเหมือนกันคับ สวยมากๆ ชอบๆ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ

7. waranon

11
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยมากๆอะ บอกตรงๆเพิ่งจะเห็นคันแรก

9. waranon

11
    0
    0
    ตอนนี้อยากจะทำเครื่องแนะนำหน่อยครับ ว่าจะเปลี่ยนเครื่องใหม่ หรือฟิตเครื่องเดิมดีครับ เครื่องเดิมเป็นเครื่องรหัส 13T 1800

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้