สมาชิกในเวปช่วยหาคำตอบให้ผมหน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย f_dos, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. f_dos

f_dos New Member Member

46
    1
    0

อยากได้กระจังหน้าแบบในรูปคับหาซื้อได้ที่ไหนแบบโหดๆๆอย่างนั้น
    ถ้าเจ้าขิงรถคันนี้เห็นแล้วบอกผมหน่อยนะคับ ขอบคุณมากๆๆคับ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ลองไปร้านถามพวกไฟเบอร์ดูครับ
    ผมว่าน่าจะของเดิมแล้วเอาตาข่ายมาติด แล้วทำสีอ่ะครับ โหดดีจัง.....................

3. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    ผมก็ว่าอย่างนั้น ตัเออกใส่ตาข่าย

4. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    ดูเหมือนงานไฟเเบอร์นะ ว่ามั๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้