สมัยได้ Bluebird U11 มาใหม่ๆ.. ผมหาอะไหล่อะไรแทบไม่ได้เลย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 13 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    สมัยได้ Bluebird U11 มาใหม่ๆ..

ผมหาอะไหล่อะไรแทบไม่ได้เลย เลยเกิดอาการตื่นหนกว่าจะหาอะไหล่มาซ่อมรถตนเองไม่ได้ โดยเฉพาะพวกแตกหักได้ง่าย เช่นพวกโครมไฟต่างๆ..

แต่.. พอวันนี้มานั่งไล่เช็คอะไหล่ทั้งหมดดู.. ผมมีขนาดนี้เลยเหรอครับนี่..???

คุณพระช่วย...!!!
    ผม... บ้าไปแล้วหรือปล่าวครับนี่.???

2. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    .
    แถวบ้านเรียก ลึก ครับ!!! 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้