สมัครสมาชิกคลิกคลับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0

มีคนบ้านใกล้พี่จุ๊นแล้วว

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วครับ No.44

3. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    รายงานตัวครับ
    ชื่อเล่น กี้ครับ
    พักอาศัย สวนสยามครับ
    เบอร์ติดต่อ 0806022310 ครับ
    Mail : [email protected]
    ขอร่วม สมาชิกด้วยคนนะครับ (สมัคให้พี่)

4. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    รายงานตัวครับ
    ชื่อเล่น บอลครับ
    พักอาศัย สวนสยามครับ
    ขอร่วม สมาชิกด้วยคนนะครับ (สมัคให้พี่)

5. monster93

monster93 New Member Member

7
    0
    0
    ขอร่วมสมาชิกด้วยคนนะคับ
    ชื่อ: อิ่ม
    อาชีพ: นักศึกษา
    Tel : 083-7008031
    รถ: HONDA Click-i Combi Beak ส้ม-ดำ B.O Project Edition
    E-mail : [email protected]

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วครับ No. ดูได้จาหหน้าแรก ล่างๆเลยครับ

7. สวัสดี ส้มโอ ค่ะ

เพิ่งสมัครสมาชิก ปกติเล่นแต่เว็บหมาปั๊ก กะ ชิวาวา

อยู่ดอนเมือง ร้านเกมสะดุ้งเวิลด์

อีเมลล์ [email protected]

มีอะไร ทักทายกันได้นะจ๊ะ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วครับ

9. hanashito

hanashito New Member Member

10
    0
    0
    ขอ สมัครมั่งจิคัฟ ชื่อ ดื้อ อยู่ ห้วยขวาง ครับ [email protected] ครับ

10. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ยินดีตอนรับครับ

11. hanashito

hanashito New Member Member

10
    0
    0
    ขอสมัครด้วยน้ะครับ ชื่อดื้อ อายุ 22 อยู่ ห้วยขวาง เรียน ม กรุงเทพ ครับ อยากออกทริปด้วยจัง อิอิ

---------- Post added at 18:28:24 ---------- Previous post was at 18:28:09 ----------

ขอสมัครด้วยน้ะครับ ชื่อดื้อ อายุ 22 อยู่ ห้วยขวาง เรียน ม กรุงเทพ ครับ อยากออกทริปด้วยจัง อิอิ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วนะครับดื้อ รถสวยจัง ชอบติดกเกอร์คาดลาย Mugen ว่าจะหาติดอยู่ เข้ามาคุยกันได้นะครับ

13. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อโต้ง อยู่โคราชครับ ใช้คลิกไอ สีเทาดำครับ ฝากตัวด้วยครับ

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยินดีครับ โต้ง ผมไป อ.ปักธงชัย บ่อยครับ

15. Nay_Tonnam

Nay_Tonnam New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ชื่อ ต้นน้ำ เพศ ชาย
    เกิด 9 ต.ค. 2526 อายุ 27
    อาชีพ Service Engineer
    อยู่ กม.8 รามอินทรา
    เบอร์ 082-334-1984
    E-mail : [email protected] , [email protected]
    HONDA Click Combi Beak สี ขาว-ดำ ล้อ17 เพิ่งเริ่มแต่งครับ ไปลง ลูกCheer มาครับ

มีข่าวคราวไรส่งมาบอกกันด้วยนะครับ บอกกันได้ตลอดนะ ยินดีที่ได้เป็นสมาชิก ครับ

ดีคับพี่ๆ ขอเป็นส่วนหนึ่งในสมาชิกด้วยคนนะคับพี่
    ชื่อ เอ๋ พัทยา
    อายุ 23
    อยู่ พัทยา ชลบุรีคับ
    อีเมลล์ [email protected]
    ของฝากตัวด้วยคนคับ
    เดี๋ยวว่างๆจะมาโพสรถผม มั้งคับ รถบ้านเดิมๆ 4 pot ขอบ14"เองคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้