สน ประเวศ..... เลือกประฎิบัติ นี่ครับ..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Hello Kitty, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ตำรวจดีๆ ทั้งชีวิตเจอมาแทบนับคนได้

แต่ไอ้โจรในเสื้อตำรวจ เจอมันทั้งปี

2. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ผมว่าพวกนี้เค้าไม่สนหรอกครับว่าเราจะทำงานตัวเป็นเกรียวขนาดไหน เหนื่อยขนาดไหนกว่าจะได้

เค้ามีหน้าที่ "รีด" และ "ไถ" ยอมตากแแดดหน่อยเค้าก็ได้เงินแร๊ะ เค้าจะมาสนใจอะไรกับคนอย่างเราๆล่ะครับ

ผมก็ไม่รู้นะว่าคำว่าตำรวจทุกวันนี้มันหมายความว่ายังไงกันแน่

3. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ตั่วเฮียจิงๆ...

4. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    แถวบ้าน<แปดริ้ว>ก็เลือกปฎิบัติครับ
    ผู้หญิงไม่จับแถมชวนไปกินข้าว+ขอเบอร์
    ถ้าผู้ชายนี่เอาทุกข้อหา

5. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ผมเคยโดนขอหา"ขับรถมาไกล"................................ยื่นหัวเราะกับเพื่อน เกือบโดนขอหาลบลู่เจ้าหน้าที่อีก

6. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    เบื่อตำรวจจิงๆเลย

7. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    มีคำถามหน่อย ถ้าเราไม่อยยากเสียค่าปรับที่มันตั้งโต้ะรอทำได้ไหมคับ

8. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    ทำไม ผมโดนข้อหาไม่พกใบขับขี่ ปรับ 500 บาทอ่ะครับ สน.บึงกุ่ม วันที่ 27 ต.ค. 2552

9. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อนาตจิต กับ ตำรวจไทย

10. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    เล้ววว เลว!!!

11. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    เคยโดน รถผมเสียแยกอุดมสุข (สน.ประเวศ) นี่ล่ะ โดนข้อหากีดขวางทางจราจร เตี่ยมันตายสิครับ ใครอยากรถเสียมั่ง แสรดดดเอ้ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้