สติกเกอร์ club si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 3 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่ต้องมาเอาด้วยตัวเองก็ได้คะ แค่คุณติดตามข่าวสาร

และก็เข้ามาเล่นกับเพื่อนๆในบอร์ดบ่อยๆ จนใครๆก็รู้จักคุณ

เดี๋ยวสติกเกอร์จะไปอยู่หน้าประตูบ้านคุณเองละคะ

เพื่อนๆที่อยู่เชียงใหม่ ก็ได้จากกรุงเทพฯ

2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    และแล้วเราก็ได้มันมาจนได้ 5555555

3. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    อยากได้มั้งครับพอดีได้รถมาแล้วหามานานมากครับ

4. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    อยากได้บ้างครับ ถ้าว่างๆจะไปครับ

5. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    1800 กว่ากิโลอีกคน เข้ามารายงานตัวก่อนแล้วกันนะครับ
    ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันที่มิตติ้งครับ...อบอุ่นดีนะClubนี้ ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกคน
    ผม Jek ภูเก็ตครับ....

6. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    1800 กว่ากิโลอีกคน เข้ามารายงานตัวก่อนแล้วกันนะครับ
    ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันที่มิตติ้งครับ...อบอุ่นดีนะClubนี้ ยินดีที่ได้รู้จักครับทุกคน
    ผม Jek ภูเก็ตครับ....

7. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    มิตติ้งมีวันไหนอ่าคับ

8. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    jan คับ ยังไม่เคยมิตติ้งเลย แค่อ่านกระทู้ก้อซึ้งแล้ว

มิตติ้งคราวหน้าไม่พลาดแน่ๆ.....^^

9. ก่อนอื่นผมชื่อ ตอง ครับ

เคยเป็นสมาชิกเก่ามักๆ รถcoupe สีแดง เครื่อง 18C ไม่รู้สมาชิกท่านเก่าๆยังพอจำกันได้มัย? เหตุคือครั้งนี้ทำสีรถใหม่จึงจำเป็นต้องลอก sticker club si สุดที่รักอยู่กันมาไม่ต่ำกว่า 5 ปี มั้ง (จำมิได้) จึงจะขอรบกวนถามหน่อยนิครับว่า ถ้าจะขอใหม่ต้องทำอย่างไรครับ อิอิ :)

แนะนำตัวใหม่เลยนะครับ ตองครับ อายุก็ 30 แระ รถ coupe สีเทาดำ ครับ เครื่อง B20B เหมือนจะแรงแต่ลืมบอกว่า b20 ทั้งตังเดิมๆออโต้แล้วครับ :) รบกวนด้วยครับ

ตอง อดีต red_si

10. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

คันนี้เคยเห็นแล้วอะ แถวถนนนวลจันทร์ หรือ รามอินทรา เนี้ยละ ขับผ่านเจอ ยังคิดอยู่เลยทำสีไม่เหมือนใครดี

แต่น้องวาว่าพี่คงต้องอยู่เกินกว่า 5 ปีแน่นอนคะ เพราะน้องวาอยู่มาจะ 6 ปีเต็มละ ยังไม่คุ้นชื่อพี่ตองเลย

วาเห็นรถพี่ 2 หนละคะ แต่ไม่มีโอกาสได้ทักสักที(ไม่รู้จักอะเดี๋ยวหาว่ายุ่งไรด้วย ฮาๆๆๆ) น้องวาขับสีดำคะ บ้านอยู่นวลจันทร์

11. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ลืมตอบคำถามเรื่อง Sticker ถ้าอยากได้ก็ต้องทำตามเงื่อนไขอะคะพี่ตอง มามีตติ้ง อิอิ

แล้วก็อย่าลืมไปตอบกระทู้วันเกิดกับสมุดโทรศัพท์ด้วยนะคะ

12. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อยากได้มั่งจังของเก่าสีซีดแล้ว พี่เจตให้ไว้สมัยมิตติ้งที่พีระอ่ะ

13. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ต้องไปMeeting แล้ว Racing Training Course จะได้บ้างมั้ยน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เดี๋ยวจัดส่งให้นะ ขอที่อยู่หน่อย อิอิ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มารับวันงานเลยจ้า

16. coupe@1.6

423
    1
    0
    PM ที่อยู่ไปให้แล้วน่ะพี่กอล์ฟ ขอบคุณคับพี่

17. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ครั้งหน้า จะไปรวมด้วยครับ

18. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    อ่าว..แบบนี้ข้างรถเบสก็ปลอดภัยแล้วอ่ะเดะ
    กะจะแอบไปแกะตอนเผลอ ขอผมอันนึงนะครับพี่กอฟสุดหล่อ(มอเดียวกันด้วย เอิ้ก ๆ)

19. kogolo

kogolo New Member Member

47
    0
    0
    ไว้มีโอกาศเจอกันครับ.......

20. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    อยากได้ด้วยคนครับแต่ยังคิดอยู่จะติดตรงไหน แต่ว่าแล้วอีกอย่างเอาที่ไหนหรอครับ Si thailand ที่เห็นติดฝาหลัง พี่ก๊อฟ กะ พี่เบส อ่ะ

21. mmie_13

mmie_13 New Member Member

23
    0
    0
    อยากได้ด้วยครับ สมาชิกใหม่ครับ ขอบคุณครับ : )

22. Jutarat Sukin

Jutarat Sukin New Member Member

9
    0
    0
    หนึ่งก็เพิ่งเข้ามาเหมือนกานนะค่ะฝากตัวด้วยนะค่ะของเดิมๆเหมือนกาน

23. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาได้ 3 วัน ซื้อรถได้ 2 วัน แต่อยากได้สติ๊กเกอร์คลับอ่ะคับ พรุ่งนี้มาพัทยามีใครติดมาด้วยป่ะครับ ผมจะทำหน้าเจ๋อๆเข้าไปขอเลย 555+

24. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    ขอด้วยคนนะครับ หนึ่งครับ

25. anonjo

anonjo New Member Member

47
    0
    0
    ด้วยคนคับ

26. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    อยากได้สติ๊กเกอร์ด้วยคนครับ ^^

27. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิก ด้วยคนนะคับ อยากไป มิ้ตติ้งด้วยคับ

28. freeday

freeday New Member Member

5
    0
    0
    สวัดดีคับทุกคน...ฝากเนื้อฝากตัวด้วย...จะเข้าclubต้องทำยังไงบ้างคับ
    ผมก้ใช้coupeอยู่เหมือนกัน....ฝากด้วยนะคับ....

29. freeday

5
    0
    0
    แล้วmeetingกันที่ไหนคับ....
    อยากไป....

30. freeday

5
    0
    0
    สวัสดียามเช้าคับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้