ศุกร์แรกของเดือนอย่าลืมมามิตติ้งที่ปั้มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ใกล้ถึง ศุกร์แรกของเดือน ( 4 พฤษภาคม 2550) อีกแล้วนะคับ อย่าลืมมามิตติ้งกันนะคับ
    สถานที่ ปั๊ม เอสโซ่รามอินทรา ก.ม. 5 ที่มี B-Quick และ Lotus อยู่ในปั้ม
    เริ่มเวลา 2 ทุ่มเป็นต้นไป .. ใครที่อยู่ใกล้ ๆ หรือผู้ที่สนใจเชิญมาคุยกันครับ ..แล้วจะรู้ว่าคลับเราเป็นยังงัย ..:D
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน มีปัญหาเกี่ยวกับ Corolla KE เข้ามาคุยได้ครับผม

เวลามา Meeting ควรพกสำเนาทะเบียนรถติดไว้ด้วยเผื่อมีตำรวจเข้ามาตรวจ
    ขอเอาไว้ว่าห้ามเบิ๊ลเครื่อง ห้ามซัดออกจากปั้มเด็ดขาดนะครับ

แก้ไขล่าสุด: 26 เมษายน 2007
  2. ke70van

ศุกร์นี้ขอไปด้วยนะ DEVILMAN :จงเจริญ

3. boy182

boy182 New Member Member

2
    0
    0
    อยากไปคับ ผมคับ ke30 สีน้ำตาลเดิมๆคับหวังว่าวันศุกร์นี้คงได้เจอพวกพี่ๆนะคับ
    กลุ่มพี่มีสติ้เกอร์มั้ยคับอยากได้มาติดจังเลยคับ ขอบคุณมากคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2006
  4. mee3d

mee3d New Member Member

1
    0
    0
    ไม่มีหรอกครับ ke แต่สนใจมาก มีแต่อะไหล่เก่า ของ ke 36 ครับ ขอไปด้วยคนนะครับ ขอบคุณทุกท่าน

5. แดง

แดง Guest

0
    0
    0
    มีปัญหาเกี่ยวกับ ke 70 ครับ

ผมใช้ toyota ke 70 อยู่ครับ มีปัญหาคือ เวลาวิ่ง 90 กม./ชม พวงมาลัยสั่นมากครับ มีวิธีแก้ไขอย่างไรครับ รบกวนช่วยตอบให้ด้วยครับ และอยากจะเป็นสมาชิกต้องทำอย่างไรครับ [email protected]

6. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    อาการนี้ไล่ยาวเลยครับ
    1.ลูกหมากหลวม-แตก >>ซ่อม-เปลี่ยน
    2.บูสปีกนกแตก>>เปลี่ยน
    3.ลูกปืนล้อแตก>>เปลี่ยน
    4.เอาไปตั้งศูนย์ถ่วงล้อ

ปล. ทั้ง 4 อาการผมเจอมาหมดแว้วครับ
    ถ้าทำมา 4 อย่างไม่หายดู กากบาทด้วยนะครับ
    รีบทำนะครับจะได้มีความสุขกับการใช้รถ

7. bkk5137

16
    0
    0
    เริ่ม 2 ทุ่ม เลิกกันกี่ทุ่มครับกลัวไปไม่ทันจังวันนี้แล้วนิคับ

8. bkk5137

16
    0
    0
    วันนี้มากัน 20 กว่าคันได้มั้งครับ อบอุ่นดีครับ

ได้สติ๊กเกอร์กลับบ้านเป็นเข่งเลย อิอิ

วันนี้มีธุระเลยกลับก่อนด้วย แมตหน้าสู้ตาย

อาทิตย์นี้อยากไปซะแล้วสิครับ ติดจาย

9. thekukclub

thekukclub New Member Member

3
    0
    0
    อนุญาติเข้ามาใช้บอร์ดให้ไปแวะชมเวปคลับตูนคลับเล้กๆครับ
    www.thekukclub.com

10. Giggalove

Giggalove New Member Member

17
    0
    0
    2 มีนา ตรงกะวันโรงเรียนผมพอดีเรย แถมรถยังเข้าอู่อีก อดไปเรยยย

แต่คืนวันนั้นก็เห็นมี KE 70 ติดสติ๊กเกอร์คลับ ไปวนๆ อยู่แถวปากคลอง หน้า สน. พระราชวัง

ม่ายรู้ไปส่งแฟนไปงานโรงเรียนผมหรือเปล่า หุหุ....

เดือนหน้าต้องปายให้ได้......................

11. thekukclub

3
    0
    0
    เมื่อวันศุกร์ที่ 2 ผมก้ไปมาครับไปก่ะเพื่อน พี่ๆเค้ามาเยอะดีครับประมาณเกือบ 20คัน เอาติ๊กเกอร์แต่งมากองแจกเพียบเลย มีคนใหม่เอารถมาโชร์ด้วยและ KE30 สีแดงใส่อินเตอโนบาร์ทั้งคันดีน่ะไม่พาสาวโนบามาด้วยไม่งันมีเสียว

ผมก็กำลังหา ke30 ทั้ง2หรือ4 ประตูอยู่ครับใครแนะนำให้หน่อย

12. bkk5137

16
    0
    0
    วันนี้แหลมแท่นรถบานเลยครับเสียดายแทนคนไม่ได้ไป

13. thekukclub

3
    0
    0
    ผมไม่ได้ไปครับไม่มีรถ ยังหา KE 30 ตัวที่อยากได้ไม่ได้เลย แต่ถ้ามิตติ้งที่ เอสโซ่ ไปกับเพื่อนครับ

14. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    อัพแหลก

15. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    ช่วย UP แหลกๆๆๆๆ

16. ผมเพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ตกใจมากเลยไม่นึกไม่ฝันมาก่อนว่ารถ KE70ของผมจะมีคนที่สนใจและรักมันถึงปัจจุบันนี้ นี่ก็หลายปีมาแล้วที่อยู่กับมัน วันที่ 4 นี้ผมไปไม่ได้ เพราะเพิ่งรู้จักชมรมนี้ครั้งแรก แต่ครั้งต่อไปผมขอไปด้วยนะครับ

17. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เริ่มกี่โมงคับแล้วถึงกี่โมงคับ เพราะกว่าผมจะไปได้ก็5ทุ่มอ่ะคับ

18. pooklook

pooklook Guest

0
    0
    0
    อยากเข้าร่วม Club ด้วยครับ

ผมขับ KE-70 เดิมๆไม่ได้ทำไร รู้สึกว่ามันจะแก่เกินไปแล้ว เลยอยากหาผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำเรื่องของการตกแต่งบำรุงรักษา ดัดแปลงครับ อยากไปmeetingด้วยนะครับ ขอทราบวัน เวลา ของเดือนมิถุนานี้หน่อยครับ บ้านผมอยู่ กม.7 ใกล้ๆนี่เอง ^^

19. pooklook

pooklook New Member Member

22
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ หวังว่าผมจะว่างไป อยากโพสรถให้ดูด้วย แต่ว่าสภาพตอนนี้มันดูแย่ เอาไว้ทำใหม่ สวยแล้วจะเอามาโชว์นะครับ (สงสัยจะอีกนานมากกก) :cry:

20. ถ้ามีมีตติ้งวันไหนอีก ช่วยบอกต่อด้วยนะครับ ครั้งนี้ผมจะไปให้ได้ ขอบคุณครับ

21. ไม่ทราบว่าเดือนนี้จะมีมีตติ้งไหมเอ่ย วันไหน เวลา ใด เอ่ยครับ

22. เจียม

เจียม New Member Member

4
    0
    0
    ไปด้วยดิวันศุกร์นี้ใช่ป่ะ<สมาชิกใหม่ครับ>

23. paoskater

paoskater New Member Member

31
    0
    0
    วันนี้ไปกันปะครับ ศุกร์ที่3 สิงหาอะครับ

24. ao_ke36

ao_ke36 New Member Member

11
    0
    0
    ขอฝากตัวด้วยนะคับ ...........เคยเห็นอยู่อะคับปั้มเอสโซ่หน้า กม. 5 แต่ไม่รู้เป็น มิสติ่งขอ KE ไงขอฝากตัวด้วยนะคับ อยากไปศุกร์นี้จังเลยคับ.........แต่พอดีเพื่อนนัดดื่นแล้วเลยไม่รู้จะเอาไงดี ไวโอกาสหน้านะคับ มีแค่ศุกร์แรกของเดือนเองหรอคับ.......หน้าจะมีทุกศุกร์นะคับ..........เจอทักบ้างนะคับน้องใหม่คับ

25. ao_ke36

ao_ke36 New Member Member

11
    0
    0
    อยากไปคับ

26. บอสระออย

บอสระออย New Member Member

22
    0
    0
    รถยังไม่เสร็จเอาไปได้ไหมครับอิอิ
    ยากไปด้วยจังเค้ามีอะไรกันบ้างครับ
    มีแอลกอฮอล์ป่ะ
    ถ้าไม่มีไม่ไปน่ะ(ล้อเล่น)
    วันศุกร์นี้ว่าจะไปด้วย
    เจอกันครับ

27. แล้วเจอกันพี่น้อง

28. อยากไปครับแต่ไม่รู้จักใครเลย

ไปกี่โมงครับเลิกกี่โมงครับรถไม่สวยไปได้ปะ

29. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    3ทุ่มเป็นต้นไป ถ้าเป็นKEหรือใจรักในKEมาได้หมดคับ

30. Lek_ke 10

Lek_ke 10 New Member Member

9
    0
    0
    ทุกๆวันศุกร์สิ้นเดือนเลยใช่เปล่าคร๊าบ?....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้