+++ ว่าด้วยเรื่อง "เสื้อ" ครับ +++

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย City_Ferio, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    เห็นพี่ฉัตรบอกว่าอยากให้สรุปแบบเสื้อทีมให้เหลือน้อยที่สุด อั๋นก็เลยเอาแบบเสื้อที่คิดว่าลงตัวมาให้ดู 3 แบบนะครับ :)

แบบที่ 1
    ปัก MiNoRi ภาษาอังกฤษที่ด้านหน้าและด้านหลัง

แบบที่ 2
    ปัก MiNoRi ภาษาญี่ปุ่นที่ด้านหน้า และปัก MiNoRi ภาษาอังกฤษที่ด้านหลัง

แบบที่ 3
    ปัก MiNoRi ภาษาอังกฤษที่ด้านหน้า ด้านหลัง และปัก MiNoRi ภาษาญี่ปุ่นที่แขนเสื้อด้านขวา

ส่วนเรื่องสีเสื้อ เดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีนะค๊าบบบบบบบ ;)

2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    แบบที่3สวยที่สุดครับ

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คือตอนนี้ยังไงก็น่าจะแบบที่ 3 ครับ

แต่ปัญหามันอยู่ที่สีนี่แหละคับ ว่าจะสีไหนดี

4. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    งั้นเดี๋ยวจัดให้ใหม่นะครับ

5. ขอบคุณมากครับ อั๋น ที่ช่วยกัน ผมว่าแบบ3อ่ะครับ แจ่ม

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แบบ 3 ดูดีค่ะ

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    3 ฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้