วาระแห่งชาติ มีตติ้งใหญ่+คืนสู่เหย้าส่งท้ายปี 2552 นะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย vynnz, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    555 แต่เจ๊กลัวเอ็งว่ะ ขอไม่วิ่งนะ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อ่านะ เจ๊หนุ่ยขาโหดอะนะ โหๆตูนต้องกลัวอะดิ

ดันคราป

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
  4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เมียน่าจะคลอดแล้วครับ ถ้าไม่มีอะไรจะไปนะครับ แต่กลับไม่ดึกนะ

5. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แค่มาให้เห็นหน้าซักสองสามสี่ห้าชั่วโมงก้อดีใจแล้วครับ 55555
    กัวไร รถออกจะแรง ทำยังกะไม่เคยซิ่งกลับบ้านงั้นแหละ จำได้นะๆๆ ขนาดเอาอิมตากลมไล่ ยังไม่ทันอ่ะ

6. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    เหมา Dyno วันนึงเลยดีกว่ามั๊ย แล้วขึ้นปั่นทุกคัน
    จะได้รู้ว่าใครเหลือม้าลงพื้นกี่ตัว มีกร๊าฟปริ้นให้ดู
    เป็นหลักฐานด้วยนะ 5555
    แล้ววิ่งมีเช็งนอกอะป่าวอะ ถ้ามีก็มันส์พี่ชอบจับเช็ง
    (จับคันที่มันเต็งๆนะ ถ้ารถตูนม้าเต็งพี่ก็อยู่ข้างตูน)555

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ก็ดีนะพี่ รถผมรถบ้านอย่าหวังอะไรเลยพี่

เอารถพี่ป๊อปดีก่า อิมตากลมยังกลัวเลย ของผม ยังตามวีโก้ ไม่ทันเลยพี่ 555+

ไม่มานะพี่ ผมตามถึงบ้านอะ

แล้วพี่ละ ซูปร้ายังยอมเลยใช่ปะ

จะว่าไป ถ้าพี่ก๊อฟไม่ไป งานนี้ตูนไม่ไปนะครับ !

8. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ตูนเอ้ย พี่ขอ ยกยอดไปมอเตอร์โชว์ปีหน้าละกัน ช่วงนี้ทำงานหาเงินทำรถอยู่ เดี๋ยวอายรถบ้านของน้องตูน ++

---------------------------------------------up--------------------------------------------

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    5555+ พี่ก๊อฟงานนี้เจ้าตูนมันหวังพี่ไว้เยอะนะ.....ถ้าไม่มามันงอนไม่รู้ด้วยนะ:D:D:D

10. poomsiri

672
    8
    0
    555+ แบบที่พี่ว่ามันก็เข้าถ้านะ.......แต่ตอนนี้.....เจ้ารถบ้านนะ พี่พีเล่นกะมันซักที จิ ได้ข่าวว่ามันไปสวน อีโว Rx7 200sx มาแล้ว แต่ไม่ได้เห็นกะตา เลยอยากเห็นพี่วิ่งกะเจ้าเบี้ยว ซักครั้ง จัดให้ชมเป็นบุญตา........แล้วน้องจะคอยชม :D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2009
  11. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    งานนี้โหดเเน่

ติดตามตอนต่อไป

12. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

คิดว่าคงไปนะ แถวเกษตร นวมินทร์ คงไม่มีปัญหา

แหม...ตาวิน วันนั้นอะ งานเข้า อย่างแรฮงงงงง

13. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ก๊อฟโชว์รูปแฟนอะ 555+ ไม่ค่อยเลย

ไม่มางอลอะพี่ ตูนรถก็ไม่พร้อมนะ

เชอะๆ

ถือว่าถูกต้องงงงงงงงงงงงง

งานนี้ พี่เบิร์ด R11 ไปนะคอนเฟริมเมื่อวานคุยกับพี่เค้าและครับ

เวอร์ อย่าโม้เลยขอร้อง รถบ้านนะพี่

555+ ถ้างานนี้ไม่ไปตูนจะฟ้องภรรยาพี่ป๊อปนะครับ

พี่อะโหดกว่า รถ TOT เมื่อวานอะไม่น่าเลย 555+

ดันครับ ! ไปกันเยอะๆ อีก 14 วัน 2 สัปดาห์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2009
  14. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    อยากไปก็อยากไป แต่ตอนนี้อยู่ไกลเหลือเกิน (ขอนแก่น) T T

แถมครั้งนี้มีตติ้งใหญ่ด้วย ยิ่งอยากไปเจอพี่ๆ เคยไปวันนิสสันเดย์แค่แว๊ปนึงยังคิดถึงอยู่ทุกวัน ^^

อีกอย่างมีตติ้งใหญ่ครั้งนี้ตรงกับช่วงที่ผมรับปริญญาที่ขอนแก่นพอดีเลย T T

ยังไงถ่ายรุปสวยๆ แล้วลงเยอะๆ ให้คนที่ไม่ได้ไป (แต่อยากไป) อย่างผมด้วยนะครับ ^^

15. tOon`

2,324
    43
    48
    มาซิครับ

16. tOon`

2,324
    43
    48
    อ่านะ กลัววิ่งไม่ดีอะดิพี่ ครัชต์ลื่นๆอยู่ 555+

17. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ติดซ้อมรับปริญญาครับ T T ขอบคุณครับ

18. poomsiri

672
    8
    0
    555+ พี่พีอย่าไปกลัว ตอนนี้ไอตูมันเป็นได้ก็แค่เสือกระดาษ.......กัดใครก็ไม่เข้าหรอก......แต่เครื่องของพี่นี้สวยบาดใจจิง ๆ อ่ะ เห็นแล้วอยากกลับไปเล่นเครื่อง NA บ้างจัง เสียงเครื่องหวาน ๆ นี้นะ ...... อิอิ:D:D:D

19. vynnz

727
    4
    0
    พี่พีหาเครื่องสำรองไว้ให้ตูนหลายๆตัวหน่อยนะพี่ ฟิตขนาดนี้สงสัยเครื่องจะหมดอายุขัยเร็ว

20. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ไม่ได้เข้า บอร์ด ซะนาน นึกว่าเฮียปฎิวัติสำเร็จแล้วซะอีกที่แท้ก็ยังกลัว ผบ.ทบ อยู่ :D
    งานนี้ขอไปด้วยครับ

21. tOon`

2,324
    43
    48
    มานะพี่เอ

ยุจัง ! ถ้าพังขึ้นมาจิงๆ เนียนะเตรียมตัวได้เดี่ยวจะโทรจิกทุกวันเลย

2ZZ นี้อยู่ในโลตัสปะวะ ถ้าอยู่ในโลตัสละก็ 555+ ไอ้ตัวเล็กๆอะ

โอ๊ยๆ ครัชต์ลื่นนี้แย่มากๆ เลยไม่ไหวและ

22. tOon`

2,324
    43
    48
    รายชื่อคนไปถ้าขาดใครโดนแน่ๆ บุกถึงที่แน่นอนครับ

พี่ป๊อป (ประธาน P11 อลังกาล) ***** ไม่มานะผมจะโทรฟ้องพี่ ....... 5555+
    พี่วิน (Ae100 คันละล้าน อดีต R11 ที่สุดของประเทศ) ***** ไม่มาตุ๊ด
    พี่เบิร์ด (R11 ตัวเทพของครบ+เครื่องสุด) ****** ไม่มานะพี่ตามถึงบ้าน
    พี่น้อง (R11 ตัวเทพของครบ)
    พี่กิ๊ฟ (R11 ตัวเทพ ตีนหนัก ) *****ไม่มาตุ๊ด
    พี่ตาม (R11 ตัวเทพ เรื่องเครื่องเสียง) ****** ไม่มานะผมจะบุกถึงบ้าน
    พี่โตน + ก้อง (P11 ตัวเทพ สุดอลังกาล) ***** ไม่มานะ measurement เมิงติด F แน่ก้อง
    พี่เอก (P11 HVES) ***** ไม่มานะพี่ power SYS นี้ไม่รอด
    พี่เอ (R11)
    ป๊อป (R11 ที่สุดแห่งพาร์ท) ***** ไม่มานะ กรูบุกถึงบ้านอะ ไม่มาตุ๊ด !
    ปอ (R11 ที่สุดแห่งความขี้ปี้ และ เรื่องกามๆนี้ตัวพ่อ) **** ไม่มานะ พวกแคดดี้เมิงเส็ดกรูแน่ปอ
    พี่โอ (P11)
    พี่หนุ่ย (R11 คันนี้เตรียมตัวจับเช็ง)
    พี่บุ๊ค (P11)
    พี่กิ๊ฟใหญ่ (P11)
    พี่ส้ม
    พี่แป้ง
    พี่หม่อม ...... (R10) + เพื่อนๆพี่หม่อมอีกหลายๆคน ยังไงพามาลงชื่อด้วยนะพี่

เด๊่ยวนึกก่อนนึกไม่ออก ใครจะไปลงชื่อด้วยนะครับ

อ๋อคนสุดท้าย
    ตูน (R11 รถแต๊นๆบ้านๆ) 555+

ใครไปกรุณาลงชื่อและเบอร์ด้วยนะครับ ผมขอร้องละ สมาชิกเก่าๆอีกเพียบอะ ผมสมาชิกใหม่อะครับ ยังไงลงชื่อหน่อยนะครับผมไม่ค่อยรู้จักคนเยอะอะครับ

พี่ก๊อฟไม่มานะพี่ ........

ปล. งานนี้พี่ฉะ ขอบายนะครับ พี่ฉะบอกว่าไม่ว่างครับ

23. poomsiri

672
    8
    0
    นั้นมัน 3 S Beam แต่ถ้าวันนั้นตูนจะเอาพังเลยนะ..........เดียววันนั้นจะเตรียมรถลากไว้ให้เลย:D:D:D:D

24. tOon`

2,324
    43
    48
    รู้แล้วว่า 3 s Beam

ไม่อ่านหนังสงหนังสือ เดี๋ยวตูน จบ ก่อนนะเว้ย 555+ ระวังไว้ 555+

ตูนว่าวันที่ 19 ไปหาที่ที่มีตู้ intial D ด้วยดีก่า

25. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งั้นเรานัดกันไปซัดกันก่อนดีมะ ซักเที่ยง

S2000 อ่ะ อยากเจออีกรอบ แต่ไอ้น้องตูน แม่งโคตรเกรียน

26. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    เปลี่ยนคลัชใหม่ยังทันนะตูน
    ถ้าจะอัดผ้าใหม่ (ทองแดง มีร้านแนะนำ)
    หรือจะเปลี่นยของซิ่งทั้งชุดก็มีเจอหลายชุด
    เดี๊ยวชี้เป้าให้ราคาไปคุยกันเอง

27. tOon`

2,324
    43
    48
    อ๋อๆ พี่ระวังนะ s2000 สีเหลือง แพ้ชอบงอลนะพี่ 555

เดี๋ยวต่อให้ใช้ EK9 สีดำกุ๊กๆเลย

ปล. จะซื้อ 22B มาเล่นเนียวันก่อนขับใช้รถตู้เลยนะ แม่งยังวิ่งเวลาดีกว่า EK9 เลยอะครับพี่ตาม

เกียร์ลูกเล็กของ P11 นะครับพี่พี ยังไง โทรบอกกันบ้างอะไรบ้าง ขอ 2 แผ่นได้จะแหล่มมาก 555

อัพ วันที่ 19 ใครเบี้ยวโดน

---------- Post added at 13:37:36 ---------- Previous post was at 13:37:20 ----------

อ๋อๆ พี่ระวังนะ s2000 สีเหลือง แพ้ชอบงอลนะพี่ 555

เดี๋ยวต่อให้ใช้ EK9 สีดำกุ๊กๆเลย

ปล. จะซื้อ 22B มาเล่นเนียวันก่อนขับใช้รถตู้เลยนะ แม่งยังวิ่งเวลาดีกว่า EK9 เลยอะครับพี่ตาม

เกียร์ลูกเล็กของ P11 นะครับพี่พี ยังไง โทรบอกกันบ้างอะไรบ้าง ขอ 2 แผ่นได้จะแหล่มมาก 555

อัพ วันที่ 19 ใครเบี้ยวโดน

28. vynnz

727
    4
    0
    อย่าลืมแผนของเรานะพี่ตาม เจ๊หนุ่ย อิอิ
    ตูนชวนเอื้อมาด้วยหล่ะ ถ้าเอื้อไม่นานะ ตุ๊ด เดี๋ยวให้กิ๊บโทตามเลย

29. tOon`

2,324
    43
    48
    กะให้พังเลยปะละ

555

ไม่พาไป 555

30. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ไม่พาไปตุ๊ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้