วางกับดักไว้ในรถ ได้หนู6ตัวแล้วครับ ไม่รู้มันจะหมดตอนไหน แต่พักหลังไม่มีกัดสายไฟ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 24 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    วางกับดักไว้ในรถ ได้หนู6ตัวแล้วครับ ไม่รู้มันจะหมดตอนไหน แต่พักหลังไม่มีกัดสายไฟ ไม่รู้ว่ามันทำรังข้างในหรือว่ามันตั้งใจเข้าไปตามกลิ่นอาหาร ผมส่องหารูช่องที่มันจะเข้า หายังไงก็ไม่เจอ

1. ใต้แผงจิ้งหรีด

2. ในแก้มซ้าย-ขวา

3. ช่องลมหลังเบาะ

4. เดี๋ยวจะลองหาดูตามที่บอกนะครับ ขอบคุณครับ

5. น่ากลัวจริง นึกว่าแค่1-2ตัว

6. Ct Km

Ct Km Guest

0
    0
    0
    ที่อบอุ่น แถมมีสายไฟให้แทะเล่น

7. เยอะแบบนี้ต้องเลี้ยงแมวในรถแล้วคับ

8. Tar Lhr

Tar Lhr Guest

0
    0
    0
    ลองเปลี่ยนที่จอดหรือยัง ?
    บางทีจอดขวางทางเดินที่มันหากินประจำน่ะครับ

9. หูยึดอาร์มหลังจะมีรูมองดีๆคับมียางปิดไว้

10. เปิดครอบฝาท้ายล้วงดู

11. เปิดแผ่นครอบในกระบะอยุ่ข้างๆเอาจาระบีป้าย

12. หนูมันจะมีทางเดินเจอแน่นอนคับ

13. หนูผิวพรรณดูสะอาดดีนะครับ

14. น่าจะเข้ารูนี้นะครับ แล้วมันไปโผล่ที่เพดาน จากนั้นก็อาศัยอยู่ในห้องโดยสารเลยครับ

15. ลองหาพวกเม็ดไล่หนูมาวางๆไว้บริเวณที่จอดรถรึในรถช่วยได้คับซื้อที่ร้านไดโซะ

16. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
  17. มันคงจะเข้าไปอาศัยนอนตอนกลางคืนมังพี่ ฉายา ฝอยจันทร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้