วันอาทิตย์นะเนี่ย! ทำไมCEFIRO เยอะจัง?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย zz*zzzzz*zzz, 15 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zz*zzzzz*zzz

zz*zzzzz*zzz Guest

0
    0
    0
    เช้าวันนี้(วันอาทิตย์)แถวซ.อุดมสุข บางนา ทำไมCEF แต่งสุดๆโรล์บาร์เต็ม หลายคันมาก มีงานอะไรแข่งอะไรป่าวครับ...คงไม่ด้ขับไปกินก๋วยเตี๋ยวกันนะ>>>ฮิฮิ

2. JZA8O-CLuB

JZA8O-CLuB New Member Member

47
    0
    0
    :D :D :D

3. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ ทำอะไรกันอะ หึหึ

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    มันเยอะมานานแล้วหละครับ 555+

5. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    สงสัยน้ำมันมันแพง วันอาทิตย์ก็เอาออกมาวิ่งซะหน่อย จอดนานเดี๋ยวเสีย อิ อิ

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จิงคับวันนี้ไปแถวดอนหวายก็เยอะ........รถซิ่งออกมาซัดกันเยอะเหมือนกันถนนโล่งดีด้วยแหละ

ขากลับแถวพระราม5ก็เจอโหดๆทั้งนั้น........เลยมาถึงถนนนวมินทร์.......ยังมีเลยครับ

ที่เจอนี่ล้วนแล้วแต่ซัดๆกันทั้งนั้นนะครับสงสัยมาปลดปล่อย5555+

7. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    เจอกันนึงเหมือนกันครับ

เซฟสีส้ม ล้อส้ม ที่จอดอยู่ในคาร์แคร์ซอยลาซาล

สุดอ่ะครับ แอบมองทุกวันเลย อิ อิ

รถใครหนอ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เมื่อคืนแถววัดสนยังเยอะเลย อิอิอิอิ

9. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    เยี่ยมคับ เซฟมาออกกำลังกายกัน
    อยากเห็น แต่ไม่อยากเล่นด้วย ดุเกินไป... อิอิ

10. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เเถวนั้น มัน ถิน INER LINE เค้า

11. ดีเหมือนกัน น้ำมันแพง ๆ เอาออกมาซัดให้ซะใจ แค่สัปดาห์ละวันให้หายเซ็ง พอเสร็จก็ล้างแล้วคลุมผ้าซะ

12. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    อิอิ ขากลับเจอมิร่าเทอร์โบสีขาว รถน่ารักดีครับ วิ่งโหดดีเหมือนกัน

13. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    วันอาทิตรถติดน้อยสุด เหมาะเเก่ การเอาตัวเเรงไป โชว์ระบบ บนถนน บ้าง มั้งครับ 555+

หลือจาคืนวันเสาร์ อิอิ ก็เยอะนนะครับ

14. we_zaa

1,358
    33
    0
    มาแถวดอนหวาย มาทำอะไรครับมาหาของกินแน่เลย อิอิ

15. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    พี่เค้าชื่อเชิด :D :D :D

16. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใช่ครับ.....แถวตลาดน้ำมีของอร่อย+ถูกเยอะดี555+

17. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    น้ำมันแพงเลยเลือกวันถนนโล่งๆออกมายืดเส้นสายกันมั้งคับ:D:D

18. we_zaa

1,358
    33
    0
    คืนวันพฤหัส ก้อออกไปยืดเส้นยืดสาย ตลอด ถ้าฝนไม่ตกอะนะ

19. 28NuTz

28NuTz New Member Member

56
    1
    0

ชื่อนัท คับ พี่กล้วยยย :D :D

ชื่อนั้นเป็นชื่อบิดา คับเพ่ :mad:

ว่าจะไปอุดหนุนกระเพราซิ่ง ซ่ะหน่อย....ไม่ไปล่ะ

20. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    วันครอบครัวครับ เกี่ยวกันป่าว..????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้