ลังเลกับ 623 gsi

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย stradlin, 25 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stradlin

stradlin New Member Member

3
    0
    0
    623 gsi H23A DOHC non-vtec น่าซื้อมั้ยครับ...แล้วถ้าได้มานี่จะมีปัญหาจุกจิกเยอะมั้ย......รบกวนครับ

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    สุดยอดครับรถรุ่นนี้ สวย คุ้มค่ากับราคาและ FULL OPTION

3. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ลองเช็คสภาพรถก่อนซื้อหน่อยก็ดีครับเพราะรถมันก็มีอายุนานแล้ว
    ถ้าตัดสินใจเอา ก็เตรียมงบซ่อมเผื่อไว้ด้วยก็ดีครับ เก็บที่มีปัญหาให้หมดเลย
    เท่านี้ก็ happy ใช้เพลินแล้ว

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เป็นผม ไม่ลังเลนะ เพราะมีคลับ
    มีคนเคยใช้ มีแหล่งอะไหล่ เยอะ
    มีประสบการ์ณ เสียกันเยอะอยู่แล้ว
    อย่างผม ใช้มาเกือบ6 ปีล่ะ พอมีฟามรู้บ้างว่าไรเสีย พอรู้สาเหตุ
    โทรมาถามได้ โอห์ม ครับ เบอร์ 084-1408350

5. stradlin

stradlin New Member Member

3
    0
    0
    H23A DOHC non-vtec ถ้าเปรียบเทียบกับพวกที่เป็น vtec อย่างไหนปัญหาจะเยอะกว่ากันครับ แล้วมันมีข้อดี ข้อเสียต่างกันอย่างงัยบ้างครับ......จาได้ตัดสินใจได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้