ลงชื่อรายงานตัวสมาชิกใหม่ - เก่าที่นี่เลยคร๊าบ (1 คน ต่อ 1 กระทู้)

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 20 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aiggy

aiggy New Member Member

14
    1
    0
    หวัดดีครับ .. อิ๊ก ครับ อยู่เชียงใหม่ เรียน มช. ครับ กำลังหารถอยู่ครับ

ใครมาเชียงใหม่ หลงทาง หาร้านเหล้า อยากล่าหญิง หรือมีอะไรให้ช่วย ยินดีครับ โทรมาได้ตามเบอร์ใต้รูปส่วนตัวครับ

Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  2. iam_yot

iam_yot New Member Member

1
    1
    0
    สวัสดีครับผมเรือง อยู่แถวบางรัก เพิ่งได้ af18ซื้อมา5000 รถเดิมๆเลย สีไม่ค่อยสวย ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเท่าไหร่ แต่สนใจ ยังไงช่วยชี้แนะด้วยนะคร้าบบบบบ

3. gob182

gob182 New Member Member

9
    2
    0
    ฝากตัวด้วยคนนะคับ
    ชื่อ.. กอล์ฟ คับ โทร. 07-0222121
    รถ.. ZX สีน้ำเงิน กล่องแต่งใบ
    ที่อยู่.. เทพารักษ์/ปากน้ำ

Nuch และ jummum ถูกใจสิ่งนี้
  4. tuetue

tuetue New Member Member

1
    1
    0
    ชื่อ ตู่ครับ อยู่เชียงใหม่ รถ Dio 28 ครับ

[email protected]

5. บอม

บอม Guest

0
    0
    0
    บอม ครับ ZX จะมาถึงเชียงใหม่วันจันทร์นี้แหละ แต่อายุ36 ขี่SCOOTER มันจะดูน่าเกลียดมั๊ยครับคุณๆ [email protected]

6. นายมน

นายมน New Member Member

21
    1
    0
    ชื่อมนครับ
    ZX ขาวมุกครับ
    รังสิตคลอง 1 ครับ

7. ขออยู่ด้วยคนนะครับ

ชื่อ ไตเติ้ล ม.ราชภัฎอุดรธานี
    ยามาฮ่า jog สีดำ ลายมีโอไซเบอร
    อุดรธานี 067172143
    [email protected] นะครับผม

8. Azazal

Azazal New Member Member

21
    1
    0
    ขอสมัครสมาชิกด้วยคนน่ะคับ ( รถยังไม่มีน่ะคับ )
    ชื่อ กอล์ฟคับ อายุ 21 จะ22 กันยานี้แล้วคับ
    อยู่แถวสนามบินน้ำคับ นนทบุรีคับ
    07-915-1574 โทรได้ 24 ชั่วโมงคับ รับสายตลอด ( มั้ง ) คับ

9. bomer

bomer New Member Member

8
    1
    0
    รายงานตัวช้าไปหน่อย
    บอมครับ ขี่คันเนี๊ยะ อยู่เชียงใหม่ ใครมาเที่ยวแล้วเจออย่าลืมขับรถทับเลยนะครับ

10. toiturbo

toiturbo New Member Member

2
    1
    0
    ครับผมชื่อต้อยครับ
    ใช้zx สีฟ้าครับ อยู่สกลนครครับ

11. Jomyooth

Jomyooth New Member Member

1
    1
    0
    หวัดดีค๊าบสมาชิกใหม่ เบ้น อยู่พะเยาครับ ส่วนตอนนี้ยังไม่มีพาหนะก๊าฟ [email protected] :) :)

12. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    หวัดดีครับ ก้องครับ เมืองเอกรังสิตครับ

NSR 50s ครับ

:D

13. deedeeja

deedeeja New Member Member

2
    1
    0
    สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ชื่อแมนครับ อยู่ปากเกร็ด af-27 สีน้ำเงินเดิมๆครับ
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ.........

14. boy tact af-30

boy tact af-30 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

น้องใหม่ครับ tact af-30

15. Redarmy.fc

Redarmy.fc New Member Member

2
    1
    0
    รายงานตัวครับ

ดีครับ..มิตรครับ...ZX..สีดำรุ่นไรไม่รู้(ซ่อมอยู่น่ะครับ)..พี่เป้..กับพี่เอฤแนะนำมาครับ..
    TEl..05-8390372..ตอนนี้อยู่รังสิตกำลังจะย้ายไปมีนบุรีครับ.....:p

16. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    สมาชิกใหม่คับผม อยู่เชียงใหม่คับ
    Dio_Zx สีแดงครับ
    โทร 085-8666767online 24 hour

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2009
  17. six66

six66 New Member Member

23
    2
    0
    ตัวเล็กมีทะเบียน 323
    ชื่อคนขี่ ซิก
    ชื่อรถ ZR 90 cc UP
    ขอมีส่วนรวมด้วยคนคับ

18. oenarak

oenarak New Member Member

1
    1
    0
    ดีค่ะ ชื่อเอ๋อค่ะ ขับ zx AF-34 อยู่ชายแดนไทย-มาเลย์ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2006
  19. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ชื่อบัตินะครับ ขับzx สีขาว อยู่ชายแดนไทย-มาเลย์ครับ

20. teezawa

teezawa New Member Member

5
    1
    0
    ขอรายงานตัว เข้าร่วมclub ด้วยคนนะครับ ชื่อ ตี๋ teezawa ครับ อยู่ บางใหญ่ นนทบุรี ขี่ TDR 50 & ซาก NSR....... ครับ โทร 01-3323301 [email protected]
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มิถุนายน 2006
  21. cocommnn

cocommnn New Member Member

22
    1
    0
    PeaT_JOKER90

ดีคับ..พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคน ผมสมาชิกใหม่กร๊าบบ
    ชื่อ พีท 09-7445633
    ควบ joker90 อยู่ครับ
    ปล. ยังใช้งานเวปนี้ไม่ค่อยเป็นนะครับ กำลังศึกษาอยู่ อย่างไรก็ช่วยแนะนำกันด้วยนะครับ:)

22. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    เต้คับ ฝากตัวด้วยคับเพ่ๆๆ zx ส้มคับ อยู่ลำสาลี คับ เดิมๆๆคับ แต่ดูดมือ

02-8758083*8 คับเพ่ เมลก็ [email protected] คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2006
  23. Jog Z

Jog Z Guest

0
    0
    0
    ขออยู่ด้วยคน....

ชื่อ ไตเติ้ล อยู่อุดรธานี 03-1460924 ใช้ Jog Z สีดำ ทำนิดหน่อยพอไล่ได้...

24. หนีเจ

หนีเจ Guest

0
    0
    0
  25. boy26

boy26 New Member Member

4
    1
    0
    หวัดดีครับ มีแก็งแถวแครายบ้างมั้ยครับ อยากร่วมด้วยช่วยกัน

มีแก็งแถวแครายบ้างมั้ยครับ อยากร่วมด้วยช่วยกัน tact af-30

26. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    ขอรวมกลุ่มด้วยคับ
    ซื่อ Krit คับ
    E-mail: [email protected]
    Tel: 01-344-4579
    Aria: Pattaya
    ใช้ Yamaha Jog Next Zone คับ(กำลังบุรณะใหม่อ่ะ)

27. กช

กช Guest

0
    0
    0
    ขอสมัครด้วยงับ

กชครับ ใช้ Dio ZX
    ตัวแต่งที่ติดกล่อง HRC สี่บรอนซ์ เรคหน้า เบรมโบ้
    ยัดลูกคริสตัลครับ

28. Pachara

Pachara New Member Member

14
    1
    0
    สมัครด้วยจิครับ

:mad: :mad: พชร เจริญขุน ใช้Dio Zx ติดกล่อง HRC
    ตัวนอก (เหมือนกันหมดล่ะว้า) สีบรอนซ์
    อยู่ ตจว ครับ จังหวัดนครศรีธรรมราช
    อ.ปากพนัง
    ต.ปากพนังฝั่งตะวันอก
    80140

29. ClubZX

ClubZX New Member Member

15
    1
    0
    มาแว้ว

มาแว้วน้องใหม่อีกหนึ่งคน 062422244 :) :) :p :p :D :D

30. กิ๊บ

กิ๊บ New Member Member

8
    1
    0
    หวัดดีครับผมชื่อกิ๊บครับ ใช้ zx สีดำอยู่นครปฐมฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้