รู ป มิ ต ติ้ ง ค รั บ ผ ม . .. ....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Dae Postcard, 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0

หมดแล้วครับ. ...

ภาพไม่ชัด รูปน้อย แต่อยากโพสต์
    :D

ปล1. ต้องขอโทษที่ไปต่อด้วยไม่ได้ ขอแก้ตัวครั้งหน้านะครับ

ปล2. ขอบคุณอาร์ทกับตั้มที่ค่อยโทรถามว่าผมถึงบ้านรึยัง

(โดยเฉพาะอาร์ทนี่โทรตลอดทางจนผมถึงบ้าน ขอบคุณจริงๆครับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2009
  2. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    อยู่หัวหินยังไป...แต่ผมสิอยู่ใกล้กว่าแท้ๆแต่ไปไม่ได้

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถึงบ้านกี่โมงอะครับ.......

4. ไว้โอกาสหน้าเจอกันอีกนะคับ

5. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    หนุกหนานครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กลับถึงบ้านโดย สวัสดิภาพ

เอ๋ยไม่ ใช่ซิ โดย วีโก้ อิอิอิอิอิ

7. อยู่ตั้งไกลยังอุตส่าห์มา นับถือใจจิงๆน้องชาย เยี่ยมมากๆ

8. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ว่าแล้วว่ามันต้องมี :D
    ไม่เป็นรัยครับพี่เดย์ เต็มที่อยู่แว้ว :D
    เมื่อคืนถึงบ้านปุ๊บกินข้าวแล้วอาบน้ำนอนเลยเหนื่อยแต่มัน หุหุ

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอโทษทีช่วงหลังๆสติผมไม่ค่อยพร้อมที่จะดูแลมากสักเท่าไหร่นะครับ เหอะๆ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุงคับพี่เดย์
    เสียดาย

11. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    มาตั้งไกล....กลับบ้านปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

ครั้งหน้าคงได้เจอและทักทายกันอีกครับ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    หนุกหนานค้าาาบ

13. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณในใจรัก HLC จริงๆ

14. คอบคุนทุกคนด้วยคับที่ช่ายกันให้มีความมันแบบนี้เกิดขึ้นคับ

15. zapjapan

zapjapan New Member Member

47
    0
    0
    ใจคับใจ HLC เคียงข้างคุณ

16. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณครับ

17. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไว้โอกาศหน้าเจอกันใหม่คับ มามันส์ด้วยกันอีกนะ..ความบันเทิงยังไม่หมด55

18. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ขอบคุณคับโอกาศหน้าเจอกันใหม่คับ

19. ไม่พร้อมมาตั้งเเต่ออกบ้านอ้ะป่าว 55+

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ชอบมากครับ...หนวด...เครา...อยากไว้บ้างอ่ะ...ปลูกไว้ซอกคอเมีย...กึ๋ยๆๆๆ...เสียวโว้ย...โอกาสหน้าเจอกันครับเดย์

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

เย๋ๆๆๆๆๆ

22. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    สุดโคร่เลยครับพี่เดย์
    ผมยอมรับพี่มากเลยครับใจมากๆเลยครับไวเด๋วโอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับพี่

---------- Post added at 08:00:19 ---------- Previous post was at 08:00:04 ----------

สุดโคร่เลยครับพี่เดย์
    ผมยอมรับพี่มากเลยครับใจมากๆเลยครับไวเด๋วโอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับพี่

23. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    พี่กำลังพาดพิงตัวเองอยู่นะคับ......คริ คริ ลืมกินกะพี่ด้วยเลยอ่ะพี่โจ้

ปล.นี่เป็นเพียงการเริ่มต้นคับพี่เดย์ สิ่งที่หาซื้อไม่ได้กำลังจะได้สัมผัสในวันข้างหน้านี้นะคับพี่..... ต้องขอโทษด้วยที่แผนที่เราวางไว้ไม่เป็นไปตามนั้นนะคับพี่ ดอกาสหน้าเราเจอกันใหม่นะคับพี่

24. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    โอกาสหน้าจะไปเยือน หัวหิน บ้างครับน้าเดย์

25. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    งานนี้อาจทำให้เกิดความอยากในการทำรถเพิ่มแน่ๆ ผมว่าได้เสียตัง......555+

26. ใจจิงงงงงงงงงงงงงงงงง

27. ชบาแก้ว

ชบาแก้ว New Member Lady Member

44
    1
    0
    คลับ......นี้หนุกหนาน.......จริงจริง

28. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    คุณโจ้มีช่วงแรก ช่วงหลังด้วยเหรอครับ
    ผมว่ามีช่วงเดียวนะ:D

29. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ประมาณห้าทุ่มครับ แวะปั๊มตลอดทา:D

ครับผม ขอบคุณครับป๋า

แหม!! ชงเองกินเองเลยนะพี่ :D

ขอบคุณครับ..

ขอบคุณครับพี่

ผมว่าพี่ก็ปกติดีนะครับ :D

ครับผม ขอบคุณครับ

ได้ครับพี่ ขอบคุณครับ

ครับผม..

แหมพูดซะเหฝ้นภาพเลยนะพี่ :D

ขอบคุณมากครับ ..

ครับเต้ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับอาร์ท

ได้เลยครับผม..

ขอบคุณครับ..

30. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    โอกาศหน้า ได้เจอกันอีกแน่ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้