รู้หรือไม่ตอนนี้เรามีสมาชิก 47 คนแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ecarmivec

ecarmivec New Member Member

14
    2
    0
    ตั้ม ลัคกี้ นัมเบอร์ครับ 013 ครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    พรุ่งนี้มี มีตติ้ง ครับที่โรบินสันรัชดา 16.00 น. ไปไหมครับ ถ้าสนไปไปร่วมงานได้นะครับ

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - มิทติ้งกี่โมงกันแน่ พี่จุ๊นเหอๆ อ่ะ มันผ่านไปแล้ว ก็ ผ่านปาย งุงิ
    ว่าแต่ สมาชิกคน ที่ 19 นี้ -*- เขาขาย สติกเกอร์เหรองิ อยากเห็นรถ พี่เขา
    จังเลย ถ้าทางจะ จะตัดสติกเกอร์ ทั้งคัน ( จาได้ไป ทำ มั่งเหอๆ )

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    น่าจะรับตัดสติกเกอร์นะช้าง

5. Project_L

873
    8
    0
    แล้ว คายอ่ะงิ ม่ะ เคย เห็น ตั้ง ทู้ ขาย เยย อา แอดใหม่ไป แว้ว
    กำลังงรอ พี่ เขา ออนอยู่ เหอๆ ( จาได้ส่วนลดก็ตรงนี้แหละ 555+)

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ติดต่อเลยช้าง

7. Project_L

873
    8
    0
    ติดต่อแล้ว งิ เหอๆ ร้านพี่เขาอยู่ใกล้ๆ บ้านเพื่อน เดียววันเสา แบเข้าไปดูดีก่า
    ไปบ้านเพื่อนพอดี เอ้า ลืม แถว ตลากไท งิ

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับผม

juntcivic ถูกใจสิ่งนี้
  9. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปสืบมาช้าง ถามเขาด้วยออกแบบได้ไหม จัดไปช้าง

10. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จะ ครบ ยี่ สิบ แล้ว นะ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใกล้ บรรลุนิติภาวะ แล้วคร๊าบ

12. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    จัไป...อย่าหั้ยเสียคร๊าบบบบบ

13. Project_L

873
    8
    0
    อ่าวเห้อ พี่ จุ๊น ยังไม่ บรรลุนิติภาวะ อีกเหรอ
    อ่าวนั้น นั้น!! พี่ จุ๊น เล่นสะ แฟนพี่ ใกล้ คลอดสะแล้วด้วย ตายแน่ ตายยย!!!!
    อิอิพี่เอม ตามนั้น นะงิ อิอิ

ปล. อ่อิอิ ล้อเล่นงิ -*- เหอๆ

14. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ใกล้แล้ว

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อย่าให้หน้า เหมือนพ่อแล้ว กัน อิ อิ อิ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    ครบ 20 แล้วคร๊าบบบบบ

17. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    พี่จุ๊นคับ พี่ใส่เบอร์ผิดอะป่าวเป็น 012 ไม่ใช้ 020 หรือคับ
    รายละเอียดเพิ่มเติมคับ
    tel. 085-845-9906
    E:mail [email protected]
    ขอบคูณคับ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    เหรอ อืมๆเดี่ยวแก้ไขให้นะ โทษทีรีบๆ

19. Project_L

873
    8
    0
    - - อ่าวสะงั้น นั้น

/////ประกาศ\\\\\
    ตอนนี้เรามีผู้นำ รวม
    นั้นคือ เพ่...ตั้ม(ป่ะ)
    และ นายช้าง
    ผู้คอง อันดับที่
    012 ด้วยกัน

/////ประกาศฉบับนี้ เป็นฉบับสำหรับคนบ้าอ่านเท่านั้น ไม่คนบ้าอย่าอ่านนเลย เดียวบ้าสะเอง\\\\\

20. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    เปลื่ยนแล้วครับช้าง

21. Project_L

873
    8
    0
    อ่ะ งุงิ เหอๆ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    ช้างพี่อ่ะมาเร็วเครมเร็ว ( ยกเว้นวัน มีสติ้ง อิอิ )

23. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ครบ 20 คนแล้วนะ ท่านรอง สงสัยต้องมีมีทติ้งใหม่ ไม่ใกล้ ไม่ไกล วิ่งไป รถไม่พัง

24. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    จุดพลุได้แล้ว ครบ 20 คนแล้วครับ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถุกต้องคร๊าบบบ

26. Project_L

873
    8
    0
    ครบ 20 และ ผม ยัง ม่ะ ได้ ลง เครื่องเสียง เลยงิ

ล้อก็ ยังไม่ได้ลง รถ จะ พังเอา ใน วันคืน อยู่เนี้ย งิ

- - สงใสเป็น เพราะ ฝึก ยก ล้อ อยู่ - - เหอๆ อะ งุงิ
    ยกไม่ขึ้น ถ้าไม่ เบินยาง อิอิ

27. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เยอะขึ้นแล้วครับ ไม่อยากมีรันนัมเบอร์ในสติกเกอร์ นะครับ ไม่อยากให้มีมาก่อนหลัง
    ทุกคนมีสิทธ์เท่ากันหมดถ้าอยู่ในคลับนะครับ ยกเว้นท่านประธาน บอร์ดไว้คนครับ
    กับจุ๊นที่ดูและบอร์ด

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทุกคนมีสิทธิเท่ากัน แต่ตังในกระเป๋าไม่เท่ากัน ( ตังหมดแล้วโว๊ยยยยย )

29. GAUSS

4,354
    50
    48
    น่าเหนใจ จุ๊น ผมว่าขับมอไซต์ วิน ส่งสาวแถว ม.
    ดีกว่าเป็นอาชีพ เสริมนะ จุ๊น

ที่ว่าช้างครองเมือง เอยครองบอร์ด สงสัยจะจริง
    ว่าไวละ ช้าง

30. Project_L

873
    8
    0
    -.- สะงั้น งิ -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้