ราคาไฟมุม ข้างไฟหน้า วันนี้ อิอิ ( ฝากข่าวถึงพี่เอด้วย)

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย GAZE SPEED, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    พี่เอ มันหายไปแล้วอ่ะ หน้าตัด

วันนี้ผมวนเข้าไปดู ทั่งเซียงกงรังสิตเลย จอดถามเกือบทุกร้านแล้ว แผงแอร์ ไม่มีเลยครับพี่

แต่มีร้านนึงเค้าบอกมีแต่ของใหม่นะ ของU12 2000 กว่าบาท แต่ผมยังไม่เห็นของนะ เพราะเค้าบอกว่า ถ้าเอา เดี๋ยวโทรเรียกให้มาส่งที่ร้าน

ประเดี๋ยว ผมจะวนเข้าไปดูเซียงกงรังสิตที่ใหม่ดู มันอยู่ติดๆกัน แล้วจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

กะร้านแถวบ้านที่ขายอะไหล่เก่าญี่ปุ่น ร้านที่เปิดราคามาแสนแพง แต่บอกของคัด

ร้านเดียวกะที่พี่ต่อไปเอาโช๊คอัพคู่หลัง และที่มีไฟมุมคัดแล้วของแท้ๆ ญี่ปุ่น ใส่มาก ข้างละ 900 จะไปสอบถามดูให้ใหม่นะ:D

มันตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได้เลยอ่ะ 3 รอบแล้วเนี่ย ดาต้าเบส เออเร่อ ตลอด

2. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มามะ

4. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    เอ้าๆ รีบไปเหนี่ยวกันเร๊วๆๆๆๆ เด๋วโดนสอยตัดหน้า อิอิอิ

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.............ไปๆๆๆซื้อๆๆๆ

6. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    รอแปปนะครับ พรุ่งนี้จะจัดการให้ อิอิ

7. kunyos

kunyos New Member Member

168
    0
    0
    อยากได้ไฟมุมเหมือนกันถ้าเช็คราคาชัวร์แล้วช่วยนำรูปมาลงด้วยนะครับ
    แทงคิ้วหลายเด้อคับ

8. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ออ่า มาแล้วครับ สรุปคือ ผมไปยืนรอเกือบครึ่งชั่วโมง ผมถามของไต้หวัน กะของแท้ เค้าก็บอกผมว่า ไต้หวันหมด เหลือแต่ของแท้

ผมก็บอก ขอดูของหน่อยครับ ผมยืนติดตู้ หน้ามันเลย มันก็จัดของๆ ของมันไป จนกระทั่งนาน เห็นคนอื่นมาทีหลังผม ได้ของกลับไปเยอะแล้ว ผมเลยเริ่มถามอีกรอบ ผมบอก ไฟมุมของผมได้ยังครับ เค้าก็บอกผมอีก มีแต่ของแท้

ผมก็บอกนั่นแหละครับ ผมจะเอา ขอดูหน่อยครับ แล้วก็ยืนรออีก 10 นาที ผมก็ถามซ้ำ เพราะมันเริ่มนานแล้ว

มันก็ถามผมอีก มีแต่ของแท้ ข้างละ 1550 จะเอาเลยป่าว

ผมก็บอกขอดูก่อนได้ไหมครับ จะดูว่ามันแท้ศูนย์จิงป่าว มันก็บอกเหมือนๆกันแหละ ถ้าจะให้หยิบต้องเอาเลยนะ มันต้องรื้อ

ผมก็ถามกลับ ผมจะซื้อของ พี่ไม่ให้ผมดูของก่อนเลยเหรอ มันก็เฉยๆ อีกซัก 5 นาที ผมหงุดหงิดและ เลยกลับมาเลย

มันคงเห็นว่าผมเดินไปรึป่าว ไม่ได้ขับรถไป แต่งตัวบ้านๆปกติ อีกคนนึงขับแจ๊สมา ประมาณ5 นาที ได้ของไปแล้ว ชิ

สรุป ข้างละ 1550 แท้นะ มันบอกคราวที่แล้ว ลูกน้องบอกราคาผิด ชิบอีกแล้ว

แต่ไต้หวันอีกร้านนึงมา เดี๋ยวถามมาให้ใหม่นะ อิอิ

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไม่ต้องลำบาก..........ครับทศเทพ...........ขอบคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้