*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    มาทักทาย.....ครับ

2. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    เข้ามาทักทายนะครับ หวัดดีครับพี่ๆๆเพื่อนๆๆ

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หวัดดีคับ พี่น้องชาวเเชม ไม่ค่อยได้เเวะเข้ามาทักทายวันนี้เลยเเวะเข้ามาทักทายหน่อย อิๆๆ ยังไงmeetingที่จะถึงนี้ถ้าว่างกันก็มาร่วมสนุกกันนะคับยังไงเราก็MRC เหมือนกัน จะได้ร่วมคุยเกียวกับรุ่นที่จะจัดเเข่งขันในงาน DRAG ของMRC เดือนหน้าคับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=4981066#post4981066

4. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ไม่ได้มานานเลยอิอิ หวังว่าทุกคนใน MRC สบายดีนะครับ

5. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    เออ ออม เห็นได้ข่าว ว่า มีไรกับ องค์ หรือ

ยังไง โทรหาพี่หน่อยนะ เบอร์พี่อยู่ในรูปอ่ะ หรือทิ้งเบอร์ใว้ก็ได้

เด๋วพี่โทรเอง ไม่มีอะไรนะ แค่อยากรู้รายละเอียดอ่ะ

ปล. ใช้โทรหากันนะอย่าโพสถึงเรื่องราวหล่ะ :)

6. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    โหพี่ไก่มันนานมากแหละ...เบอร์ไอ้ออมนะพี่ 0863313133 คับพี่...

7. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    พี่ไก่เค้าหลงยุคน่ะ เพียวววววว

งานมิตติ้ง MRC ถ้าไม่ติดพาแฟนไป ร.พ.
    ไปแน่นอนครับ

พระราม 9 ใช่ป่ะเนี้ย

8. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    *-* แค่นี้หล่ะ

9. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ไอติมหลอดแท่งนึง ครับพี่

10. kim_jz

kim_jz New Member Member

60
    0
    0
    แนะนำร้านทำ ช่วงล่างแชมป์ให้หน่อยคับ พวกเปลี่ยนจากพวงมาลัยพาวเยอร์เป็นพาวเว่อร์ และก้อช่วงล่างทั่วๆไปอ่ะคับ
    มีร้านไหนบ้าง รบกวนด้วยคับ

11. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    :D:D:D:D:D

12. demonknight

202
    0
    0
    สู้โว้ย

13. อะไหล่ แชมป์ 1

รถผมมันธรรมด๊า ธรรมดา เลยอยากแต่งบ้างอะคับ คือ อยากได้ไฟหน้ากับกระจังหน้าแต่ง เอาแบบเท่ห์ๆนะคับ แล้วก็แถบคาดตรงกระโปรงหลังด้วย (โดนชนหัก) บอกร้านหรือเบอร์ติดต่อก็ได้คับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

14. demonknight

202
    0
    0
    ลองเข้าไปดูที่ www.mitsu-champ.com จะได้รายละเอียดทั้งหมดเลยครับ พร้อม Tick ดีๆหลายๆอย่าง ครับ

15. demonknight

202
    0
    0
    ตื่นๆ

16. TikRacing

169
    1
    0
    ง้วงง่วง :D

17. demonknight

202
    0
    0
    แวะมาเพื่อสังสรรค์

18. Deb`nUt~

Deb`nUt~ New Member Member

71
    1
    0
  19. TikRacing

169
    1
    0
    Web เดียงเลยแวะมานี่จ้า :D

20. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    งาน Motor Expo ผมพูดอะไรไป ถ้าล่วงเกินพี่แจ็ค ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แต่ไม่หรอกเน๊อะ พี่ ... ขำๆ

งวดหน้าไม่พูดแล้วนะ โคตรเขิน เลย -*-

21. demonknight

202
    0
    0
    555555""""""""""""""""55555555

22. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    แวะมาทักคับ เข้ามาชวยดัน

23. colt_mrc

colt_mrc New Member Member

33
    1
    0
    @~เฮโหลววววว เข้ามาถุกที่มั้ยนิ^ ^~@

24. demonknight

202
    0
    0
    WE ARE FAMILY AROUND THE WORLD

25. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    หายไปนาน เข้ามาทักทายนะ เพื่อน ๆ ทุกคน

26. demonknight

202
    0
    0
    มาคุยกันได้

27. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    สบายกันหรือป่าว ถ้ายังไงส่งข่าวมาบ้างเด้อ

28. demonknight

202
    0
    0
    jub jub

29. demonknight

202
    0
    0
    จะตกหน้าอีกแล้ว ....................... อัพไป

30. Dragonx

Dragonx New Member Member

23
    1
    0
    เข้ามาทักด้วยครับ

ขับ champ 1 แต่ เครื่อง 4g91 เกียร์ออโต้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้