รบกวนสอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย AE_1OO, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE_1OO

AE_1OO New Member VIP

45
    0
    0
    คืออยากทราบ ราคา พรม ของ Silvia อะครับ ว่าราคาเท่าไหร่ มีกี่ชิ้นอะครับ ท่านใดพอทราบ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. [[HypothemiZ]]

[[HypothemiZ]] New Member Member

10
    0
    0
    ไม่แน่ใจนะครับ

แต่ว่าน่าจะประมาณ 4-5 พันกว่าๆ

น่าจะมีประมาณ 5 ชิ้น

3. AE_1OO

AE_1OO New Member VIP

45
    0
    0
    โห่ๆๆ มือสองอะหรอ ครับ ใครพอจะมีรูปไหมครับ รบกวน ขอชมหน่อยได้ไหม ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้