รบกวนสอบถามครับ ราคาเครื่องตัวนี้ ประมาณเท่าไรครับ แล้ววางพร้อมจบต้องมีงบเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ ร.ต ชัชวาลย์ สวัสดี, 13 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ราคาเครื่องตัวนี้ ประมาณเท่าไรครับ แล้ววางพร้อมจบต้องมีงบเท่าไรครับ

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
  2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    รับงานครับ

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เอาแบบทีเดียวก็70000

4. หรือจะเอาแบบผม หมดเป็นแสน แต่ไม่จบ 5555

5. รู้แต่ราคาเครื่อง sr2D เครื่องประมานสองหมื่น. คับ

วาง QG1.8ไปแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้