รบกวนผู้รู็ช่วยตอบที

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย keyman, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    ผมใช้tiger 3.0 EFI อยู่ แล้วอยากจะเปลี่ยนเครื่องเปน 1KD (ตัว3.0ของVIGO ) อยากถามว่ามันจะลงกันได้พอดีมั๊ยคับ ต้องแปลงอะไรเยอะมั๊ย ระบบไฟจะเดินยากไหมคับ
    ใครต้องการขายเครื่องตัวนี้ติดต่อมาได้นะคับ(ขอพร้อมเลขนะ) 081--9254740

2. keyman

25
    0
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เพราะอะไรถงอยากเปลี่ยนเป็น 1 KD อะครับเขาขายมาให้ถูกหรือครับ ไม่สนใจ เป็น JZ ถ้าคิดจะซื้อ
    เครื่องระหว่าง Jz และ 1Kd ราคาเจแซดน่าจะถูกกว่านะครับ

4. keyman

25
    0
    0
    ถผมเปนตัว 4WD ถ้าจะวางJ แล้วติดแก๊ส ตัวไหนเหมาะสมที่สุดคับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร

5. boyzodaza

boyzodaza New Member Member

102
    0
    0
    แล้ว ติดแก๊ซ ลง 1,2 Jz ฺBlow มันใช้ได้ ดีหรือป่าวคับ ราคายุปแระมานนี้เท่าไหร่หรอคับ รวมๆ อ่ะไหร่และค่าแรง เครื่อง MTX มัน จะ เจ๋งโป้ง แล้ว หิหิๆ :D

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    วางเจชนเกียร์เดิมได้ครับ แปลงหัวหมูนิดหน่อยครับ

7. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    วาง jz ดดีกว่า

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ราคาเครื่อง 1KD ประมาณ 80000 คับไม่รวมค่าวาง.....ลองดูใน Web. วีโก้ คับ..มีคนอยากขายเยอะคับ

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    1kd ราคาแรงมากๆ วาง 2เจโบได้เลยนะคับนั่นน่ะ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หัวหมู เนี้ยมันเอาไว้แก้บนด้วยหรือเปล่าครับพี่เบน หรือพี่เบนจะแก้ล่างอย่างเดียว :):):):)

ชนเกียร์เดิม น่าจะเอาแค่เจ ไม่โบนะครับพอไหว

11. keyman

25
    0
    0
    ส่วนใหญ่ที่วางเครื่องกันใช้บริการอู่ใหนกันคับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยคับ

12. goleveling

goleveling New Member Member

19
    0
    0
    You love

You love me -- you are sure --I shall not fear mistake aoc gold--I shall not cheated wake --Some age of conan gold grinning morn --To find the Sunrise left --And Orchards -- unbereft --And Dollie -- gone!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้