รบกวนถามเรื่อง gps ในเมืองไทย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BoyES-RX, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyES-RX

BoyES-RX New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ผมอยุ่อเมกา พอดีผมกำลังจะกลับเมืองไทยว่าจะซื้อ gps กลับ แต่ไม่รู้ว่าสามารถลงโปรแกรมแผนที่เมืองไทยได้มั้ย เพราะมีแต่แผนที่ของที่นี่ สามารถนำมาลงใหม่ได้มั้ยแล้วจะคุ้มมั้ยถ้าจะซื้อกลับไป ใครรู้ช่วยตอบที่ กำลังเล็ง อันนี้อยู่ http://www.bestbuy.com/site/olspage.jsp?skuId=8540518&type=product&id=1188559800765

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    โทรไปถาม ESRI ได้ครับ
    แต่แนะนำครับ ถ้าใช้เมืองไทย มาซื้อเครื่องที่เมืองไทยดีกว่าครับ
    เพราะแค่ซื้อแผนที่เพิ่มต่างหากก็ราคาเกือบเท่าเครื่องแล้ว แถมถ้าซื้อเครื่องไทย แผนที่ยังอัพเดทฟรี

3. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    แผนที่ที่ดีที่สุดชองไทยคือของ ESRI สนนราคาค่าแผนที่ประมาณ 10500 บาท ครับ ผมว่ามาซื้อที่นี่ดีก่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้