รบกวนถามเรื่อง ''ฝ้ากระจกหลัง'' หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย heronaung0, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. heronaung0

heronaung0 New Member Member

1
    0
    0
    คือว่า รถของพ่อผมรุ่น Toyota Altis J อ่ะครับ แล้วเค้าบอกว่า ไอสายไฟผ้ากระจกหลงมันหลุดหรือขาดเนี่ยหล่ะครับ จะขอวิธีซ่อมหน่อยครับ หรือศูนย์ หรือเบอร์โทรศัพก็ได้ครับ พ่อแกจำเป็นต้องไปทำงานเช้ามืดอ่ะครับ มองไม่ค่อยเห็นทาง

ขอบคุณมากคร๊าบ:confused:

2. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ที่ Autobacs มีน้ำยาเชื่อมลวดไล่ฝ้าขายคับ รู้สึกจะชุดละ 750 มั๊ง (ไม่แน่ใจ) ยังไงลองดูคับ

3. krajokanan

krajokanan New Member Member

6
    0
    0
    เปิดแผ่นพลาสติกที่ปิดเสาc ออกจะเห็นสายและขั้วเสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้