รบกวนถามเพื่อนๆในกลุ่มหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย สิทธิชัย เสาวพรรณ, 8 ธันวาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามเพื่อนๆในกลุ่มหน่อยครับ รถผมวิ่งอยู่ปกติกลับมาบ้านแต่พออีกวันสตาสไม่ติดเวลาบิดกุญแจมีแค่เสียงดังแก็กทีเดียวตอนบิดกุญแจ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับขอคำแนะนำหน่อยว่าผมพอจะเช็คตรงไหนได้บ้าง ผมลองวัดไฟหม้อแบ็ตก็ขึ้น12v.แต่สตาสไม่ติดเลย ขอบคุณครับ

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไม่ขั้วแบตหลวม ก็ดูฟิวส์ start ดูก่อนครับ

2. ฟิวล์ครับในกล่องใต้ฝากระโปรง เปิดกุญแจแล้วจะมีเสียงปั้มทำงานครับ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    รีเลย์ก่อนครับ

4. เป็นไปได้ไหมครับ ที่ถ่านไดร์สตาร์ทหมด

5. Panya Namwong

Panya Namwong Guest

0
    0
    0
    ถ้าหาไม่เจอลองดูตัวนี้เลยเจอมาสดๆเงียบกริป

เปลี่ยนหรือครับ ทั้งชุดหรือเฉพาะถ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้