รบกวนถามพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มสักนิดครับนำ้มันเกียร์นีออนจริงๆแล้วเราควนต้องเติมไหมครับแล้ว...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย สิทธิชัย เสาวพรรณ, 30 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มสักนิดครับนำ้มันเกียร์นีออนจริงๆแล้วเราควนต้องเติมไหมครับแล้วถ้าเติมๆตรงไหน ขอบคุณคับ

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เติมสิครับเปลี่ยนถ่ายด้วย เติมตรงก้านวัดน้ำมันเกียร์ครับ

วัดน้ำมันเกียร์ก็สตาร์เครื่องแล้วเข้าเกียร์nไวนะคับแล้ววัดระดับก้านวัดนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้