รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย สิรินันท์, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สิรินันท์

สิรินันท์ New Member Member

11
    0
    0
    รถ bmw--e34 อยากจะแปลงแอร์ให้เป็นหน้าจอ digital สวยๆแบบรถญี่ปุ่นอ่ะครับ
    พอจะมีวิธีแนะนำหน่อยมั้ยครับ....เพราะว่ารถของน้องผมเจ้าของเก่าเค้ามีการแปลงระบบแอร์มาแล้วคือตัวปรับอุณหภูมิแอร์แยกไว้ที่ใต้พรมช่างบอกว่าเป็นของรถญี่ปุ่น
    แล้วแบบนี้ถ้าจะใส่หน้าจอแอร์แบบ digital แต่ต้องการแค่
    1..เปิดและปิด
    2..ปรับแรงลมได้
    3..ปรับอุณหภูมิได้.......ก็พอแบบนี้จะมีผลเสียอารัยบ้างครับแล้วสามารถทำได้มั้ย
    ค่าใช่จ่ายแพงมั้ย.........................รอคำแนะนำอยู่นะครับ

2. สิรินันท์

สิรินันท์ New Member Member

11
    0
    0
    รอเซียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้