รถเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดูกัน แต่รายการที่เปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Zahara Zahara, 19 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zahara Zahara

Zahara Zahara Guest

0
    0
    0
    รถเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ยังไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดูกัน แต่รายการที่เปลี่ยน เหมือนไปผ้าตัดใหญ่มา
    แบตเตอรี่
    ซีลตัวบน
    สายพานราวลิ้น
    ชุดเกียร์
    ยาง
    ท่อส่งน้ำมันพาวเวอร์
    เบรคคู่หน้า
    อะไหล่จุกจิก
    น้ำมันเกียร์ น้ำมันเครื่อง น้ำมันเบรก
    มาถึงจุดนี้ ไม่รักจริงดาวน์รถใหม่ไปล๊าววว
    #จนกว่ามันจะยุ่ยคามือเรา

โปรเจคต่อไป
    ภายในรถ ปุ่มต่างๆ
    โคมไฟหน้ารถ
    ทำสี

หนทางนี้ อีกยาวไกลค่ะ ขอบคุณแรงเชียร์ที่ทำให้บ้าบิ่นได้ขนาดนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้