รถสีดำอยากทำโคมดำอ่าคับไม่รุ้ว่าจาเข้ารึป่าว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พอดีรถผมสีดำ

อยากทำโคมดำอ่าคับ

ไม่รุ้ว่าจาเข้ารึป่าว

ไคมีรูปรบกวนโพสทีน้าคับ

อยากเหนแล้วจาได้ตัดสินจายถูก

ขอบคุนมากคับ

2. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ผมก็กำลังจะทำครับ...อยากเห็นเหมือนกันจ้า..
    ว่าแต่ส่วนมากทำที่ไหนกันเหรอครับ

3. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ได้อยู่อะคับแนวโหดๆคับแหล่มอยู่

4. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    ทำก็สวยน่ะคับผมว่า ลองดูรูปรถผมเป็นตัวอย่างแล้วกัน ท่าอยู่แถวรามอินทราผมแนะนำให้ืืทำกับน้องเก่ง ACT ท่าอยู่แุถวจรัญแนะนำร้าน RENESIS คับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยงามครับ

6. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    โคมดำ type r ผมว่าสวยดีนะครับ

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ทำเลยๆ สีดำทำแล้วได้อารมณ์โหดๆ อยากทำบอก เดี๋ยวจัดให้ :D

8. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ลองหาดูรูปของ Phoenix13th ครับ ไปทำโคมดำมุมส้มมา หลังดำแดง กะ Brembo เหลืองๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้