รถผมขี่มาดีๆก็ดับไปเฉยๆไฟแบต ไฟกา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย ทองพันธุ์ มีจิตร, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมขี่มาดีๆก็ดับไปเฉยๆไฟแบต ไฟกา ปั้มก็โชว์เต็มเลยปิดกุญแจแล้วสตาจใหม่ก็ติดเป็นที่อะไรครับ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เเล้วไฟต่างๆดับไหม

2. รถดับไฟทุกอย่างจะติดแหละ
    อยู่ที่สตาดใหม่จะยังคงติดไม๋

3. ตรงจานจ่ายมีคราบนำ้มันซึมไหมครับ เห็นมีคนเคยตอบว่าน่าจะเป็นซีลจานจ่ายรั่วด้วย ผมก็เป็น ยังไม่ได้ไปเปลี่ยนเลย

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    จานจ่ายพัง

5. น่าจะสายน้ำมันตันครับ

6. เช็คสวิตชกุญแจคอพวงมาลัยหลวมไหม. ถ้ารถดับแต่ไฟติด เบ้าสวิตชอาจหลวม. เลยทำให้รถดับกลางอากาศ

7. เครื่องร้อน แล้วสตาท ไม่ติด น่าจะจานจ่าย ครับ เจอกับตัวมาแล้ว รอ ๆ เครื่องเย็นๆ สักพัก ถ้าติด ก้อไปหา ร้านซ่อม แต่เนิ่นๆๆ เลยครับ เจ็บน้อย ดีก่า เจ็บหนักกๆๆ

เครื่องคาบูหรือหัวฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้