รถช่างก็พังได้ถอดขว้างทิ้ง..ใช้งานมา16ปีไม่เคยเปลี่ยนเดิมโรงงานพังซะแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถช่างก็พังได้ถอดขว้างทิ้ง..ใช้งานมา16ปีไม่เคยเปลี่ยนเดิมโรงงานพังซะแล้ว

1. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    รีบขว้างไปเลยแต่ระวังคันข้างๆนะครับ

2. คุ้มที่สุดแล้ววว16ปี....

3. อาการเป็นไรครับ

4. ลูกใครหว่าาาาา....

5. รถผมก็เป็นวาวน้ำป่าวพี่ที่เอาทิ้ง

6. พอเปลื่ยนแล้วก็จะมาวิตกจริตต่ออีก.. ว่าทำไมความร้อนมันไม่ค่อยจะขึ้นทะยานเกินครึ่งซักที(ยกเว้นอัดขึ้นเขา)
    #เพราะที่ผ่านมามันตอบสนองช้า

7. ช่างใหนทำให้ละนั่น

8. Verachai Ya

Verachai Ya Guest

0
    0
    0
    ตัวละเท่าไหร่ครับน้า

9. Ton Indy Chill

Ton Indy Chill Guest

0
    0
    0
    รถผมเป็นเหมือนกันคับวาวน้ำเสีย ถ้าไม่ใส่จะมีผลอะไรมั้ยคับ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ใส่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้