ยินดีต้อนรับคับ บอร์ดนี้เพื่อเพื่อนๆที่ใช้ Fit / Jazz ทุกท่าน

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย LeGoLaZZ เลโกลัส, 6 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s-racing

s-racing New Member Member

8
    0
    0
    ตามมาด้วยคนนะ

2. fffffffff

fffffffff Guest

0
    0
    0
    JAZZ ขับ 100 กินกี่กม./ลิตร

อยากรู้มากๆครับ ความประหยัด

3. -'๑'-หมวยเล็ก-'๑'-

-'๑'-หมวยเล็ก-'๑'- New Member Lady Member

22
    0
    0
    ห ม ว ย เล็ ก ม า ร า ย ง า น ตั ว แ ย้ ว ค ร๊ า

ค ริ ค ริ

4. a lumpinee

a lumpinee New Member Member

18
    1
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่คร้าบบบบ
    ชื่อ A ครับ
    วันเกิด 02/05/24
    อายุ 25
    เบอร์ 089-483-2155
    นิสัย รักเพื่อน และรักสนุก
    สีรถ ขาว
    Mail MSN [email protected]
    ทะเบียน 2202
    ที่อยู่ สน.ลุมพินี
    สิ่งที่ชอบ ความสุขทีมีอยู่กับเพื่อน
    สิ่งที่เกลียด เพื่อนไม่จริงใจ

***ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เจอกันแวะทักทายกันได้จ้า*****

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2007
  5. B-boys

B-boys New Member Member

2
    0
    0
    กำลังจะซื้ออะคับ ฝากตัวด้วยคับ

6. jass

jass Guest

0
    0
    0
    jass

อยากเข้าคลับต้องทำงบ้างคับ มีสมาชิก Fit Club อยู่แถวบางแคป่าว
    ชื่อ หนึ่ง ครับ
    ช่วยแนะนำที่

7. @xxx@

@xxx@ New Member Member

6
    0
    0
    ฝากตัวด้วยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. BIRI> Cute

BIRI> Cute New Member Member

5
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ๆๆทุกท่าน ป๋มน้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ อิอิ ป๋มเบิร์ดนะครับ มีอะไรก็บอกได้ คุยได้นะครับ หรือ แอดมาเมล์ก็ไนครับ [email protected] หรือ 087-0333373 ขึ้นปี 3 ม.สนนัน งับ ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะครับ:p

9. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
  10. jack thekop

jack thekop New Member Member

2
    0
    0
    ดีฮะสาวกคนรักแจ๊ส ป๋มแจ๊คคับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ

11. jack thekop

jack thekop New Member Member

2
    0
    0
    อ๋อ?ลืมเอาพาหนะคู่กายมาลงให้ดูบังเอิญรถไม่อยู่งะเอาไปทามให้มังรำคานหูเล่งเด่ววังหน้าเอามาให้ติชมนะฮะ

12. โชคสุราด

โชคสุราด New Member Member

6
    0
    0
    อยากเข้าclubมั้งจัง

13. p_what's-up

p_what's-up New Member Member

19
    0
    0
    ขอเข้าด้วยคนมาไกล จาก หาดใหญ่ จ.สงขลา ครับ

14. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    ข อ อ ยู่ ด้ ว ย โ ค น น้า ก๊าบ

15. jazz_sport

jazz_sport New Member Member

8
    0
    0
    ยินดีที่ได้ร่วม ชายคาเดียวกันคับ

16. อยู่ด้วยอีกคนนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ................ พี่น้อง

17. อ๊อฟ blue

อ๊อฟ blue New Member Member

14
    0
    0
    แล้วเมื่อรัยเราจะมีงานเสียทีครับ เงียบนานแล้วนะครับ

18. แจมด้วย

อาร์ทครับอยู่แถวรังสิตแจมด้วยครับ

19. แจมด้วย

อาร์ทครับอยู่แถวรังสิตแจมด้วยครับอยากเข้าคลับจังฝากตัวด้วยนะครับ
    [email protected]คุยกันได้ครับ

20. torbphclub

torbphclub New Member Member

3
    0
    0
    อยู่ด้วยคนคร้าบ.....อิอิ

21. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    อยากเจอเพื่อนๆจัง...

22. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
  23. หลอด

หลอด New Member Member

7
    1
    0
    น่าอยู่ค่ะ..อยู่ด้วยคนน้า...:)

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  24. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    champ ครับ ขอ อยู่ ด้วย คน น่ะ ครับบบ ขอ ร้อง!!
    ขับ แจ๊ส มา นาน ไม่ มี ที่ อยู่ สัก กะ ที

25. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ชื่อ ออยครับ
    วันเกิด 06/07/19 อายุ ??
    เบอร์ 08-1426-6155
    นิสัย ดี
    สีรถ เหลืองอ๋อย
    Mail : [email protected]
    ที่อยู่ ตลาดบางบัวทอง
    สิ่งที่ชอบ ผู้หญิง
    สิ่งที่เกลียด ผู้ชาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กุมภาพันธ์ 2008
  26. Arthur9

Arthur9 New Member Member

6
    0
    0
    ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวด้วยคนนะคร๊าบบบบบบ

27. artdo

artdo Guest

0
    0
    0
    ขอความเห็นหน่อยค้าบ

ผมกำลังคิดจะซื้อ Jazz คับ มือสอง สีดำ รุ่น SV กลางปี 2006 สภาพภายนอก 99% (มีรอยนิดหน่อย)สภาพภายใน 99%(มีรอยติดสติกเกอร์) ราคา 54 คับ ดอกเบี้ย 6% อยู่เชียงรายคับ คิดว่าไงคับ ขอความเห็นคับจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้น ขอบคุณคับ

28. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ดีคับ
    อยู่บางบัวทอง นนทบุรีอ่ะ
    อยากหาคลัปอยู่อ่ะคับ
    [email protected] รบกวนแอดmsnมาหน่อยนะคับขอบคุณมากคับ

29. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......ดีคับเข้ากันมาบ่อยๆนะ....เงียบเหงาจัง

30. bank100%

bank100% New Member Member

2
    0
    0
    อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้