ยางหัวโช๊ค ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย taonoijung, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taonoijung

taonoijung New Member Member

9
    0
    0
    อยากสอบถามกูรู จะหายางหัวโช๊ค (ของใหม่) ที่สามารถใส่ ep71 ได้โดยไม่ต้องแปลงบ้างครับ หรือเป็นโช๊คทั้งชุดก็ได้ครับที่ไม้ต้องแปลงหรือแปลงน้อยที่สุดครับ อยากทราบยี่ห้อและรุ่น ราคาโดยประมาณและร้านที่ขาย เบื่อโช๊คมือสองเหลือเกิน เปลี่ยนมาสามชุดแล้วครับ ใช้ได้ไม่นานทั้งยางหัวโช๊คและตัวโช๊คมีอันเป็นไปซะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. wat01

wat01 New Member Member

27
    0
    0
  3. taonoijung

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. taonoijung

9
    0
    0
    ยังรอข้อมูลเพิ่มเติมจากสมาชิกท่านอื่นๆอยู่ด้วยนะครับ

5. taonoijung

9
    0
    0
    ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกที่ใช้ 71 อยู่ทำอย่างไรกับยางหัวโช๊คบ้างครับ ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะคร๊าบ

6. BIG 71

BIG 71 New Member Member

7
    0
    0
    ผมซื้อตามร้านขายอะไหล่ใหญ่ ๆ ข้างละ 500.- ครับ ส่วนโช๊คเขาว่าใช้ของ SOLUNA ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้