ยังไม่ลืมครับผม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย peepae, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peepae

peepae New Member Member

29
    0
    0
    ผมหายไปนานยังไม่ลืมคลับนี้นะครับยังรักอยู่แต่ผมคงจาไม่ได้ nx และหละพ่อยังไม่มีวี่แววว่าจาให้เลย ขิขิ ผม เป้ระ พี่ๆคงจำได้นะครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไม่เป็นไรครับ ใจเย็นๆครับ ดเยวคงได้มาถ้าใจรัก

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ของดีต้องรอ
    อย่าปันใจเป็นอื่นซะก่อนล่ะ

4. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    ใจร่มๆเหมือนน้ำต้มผักครับพี่น้อง เดี๋ยวก็ได้เอง

5. fyi

fyi New Member Member

15
    0
    0
    ยังไม่ลืมเหมือนกันครับ meeting เมื่อไหร่บอกผมด้วยนะไปด้วยๆ

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ไปด้วยๆอีกคนแระกานนนน อิอิอิ

7. peepae

peepae New Member Member

29
    0
    0
    ข่วงนี้ผมอาจไม่ได้เล่นเน็ทบ่อยอะคับเลยหายไปนาน ยังรัก nx อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้