ยังไม่มีใครเข้ามาอีกหรอครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย yubzaaa, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gassydjay

gassydjay New Member Member

43
    3
    0
    จำได้คับคุนยะ แต่ผมทำเบอร์พี่หายไปอะคับ โทดทีคับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านSigmaนะคับ ตอนนี้ผมก้อยังเป็นดีเจอยู่คับพี่:D

2. gassydjay

43
    3
    0
    ได้คับ ว่าแต่พี่ต้องการให้ได้ประมาณไหนอะคับ เด้วลองคุยกับอู่ดูนะคับ โทรไปคุยเลยคับ 087-0707307:)

3. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    คุณเก่งรถเสร็จแล้วว่างๆๆมาเมากาน ส่วนน้องตั้มรับมา กทม.ไวๆๆนะครับ

4. gassydjay

43
    3
    0
    หวัดดีคับพี่ดี้ รถวิ่งได้แล้วคับพี่ แต่ตอนนี้แค่90%เองคับพี่ เด้วรอตังค์ก่อนคับพี่เอาสวยๆๆแล้วเด้วจารีบมาให้ดูเต็มๆๆเลยคับพี่...อิอิ:D

5. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ถ้าพาน้องๆๆมาด้วยจะแหล่มมากเลยครับ...อิอิ

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ถ้ามาเมากันก็จัดไป โด่ไม่รู้ล้ม :D

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใช่ๆ เเหล่มเลย :D

8. หลานปู่แล

หลานปู่แล New Member Member

10
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ มีเจ้า sigma อยู่กะเค้าคันนึง ไม่ต่อยได้ขับเลย จอดทิ้งซะมากกว่า
    รอวันบูรณะครับ

9. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ผมตั้มนะคับ :)

เออนี้ไม่ทราบอยู่ ชัยภูมิ รึป่าวคับเนี้ย ( หลานปู่เเล )

ปล. ใช่พี่เหน่งชัยภูมิเทอร์โบ รึป่าวหว่า [​IMG]

10. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ถ้าหลานปู่เเลนี้ต้องคนชัยภูมิเเน่ๆ 5 5 5

11. หลานปู่แล

10
    0
    0
    คน ชย. แหละ ครับ แต่ไม่ได้ชื่อเหน่งอ่ะครับ "ดิว" ขอรับ นามกระผม:D

12. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อ้าคับ ผมอยู่ชัยภูมิเหมือนกันอะ คนชัยภูมิค๊าฟ! :D

เเล้วคุณ ดิว อยู่เเถวไหนคับเนี้ย . . . ผมอยู่หมู่บ้านสถาพรวิวอะ เเถวปรางกู่

นี้เบอร์ผมนะ 086-7238246 ตั้ม มีไรโทคุยมากันได้คับ . .

13. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ไม่ยอมก็ต้องยอมครับ ดุดันขนาดนั้น...เหอๆๆ

14. หลานปู่แล

10
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณตั้ม บ้านผมอยู่บ้าน สระไข่น้ำ(ติดกับบ้านผือ)ทางไปบัวใหญ่ เด้อ ตอนนี้ผมอยู่กระทุ่มแบนอะครับ สมุทรสาคร กลับบ้านบ่อยเหมือนกัน เจ้า sigma ก็อยู่ที่นี่ ว่าจะ บูรณะ แล้วเอาไปซิ่งที่ ชย. โน่นแแหละ เพราะตอนนี้วิ่งไกลๆ ไม่ค่อยได้ หม้อน้ำรั่วอ่ะ เก็บตังบูรณะอยู่ มีอะไร เดี๋ยวอนุญาตโทรหานะครับ

15. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    4G32 เหมือนกันครับ อยากทำห้องเครื่องสวยๆ มีคำแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

16. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ได้เลยคับยินดีคับ :)

17. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ตามลิ้งเลยคับ . . .

http://www.thaispeedcar.com/tip-washmach.htm

18. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    หายปายไหนกันคับพี่น้อง :der:

19. firstdude

firstdude New Member Member

11
    0
    0
    *0*

20. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ว่างๆๆเข้ามากันบ้างนะครับ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    พึ่งกับมาจากค่ายทหารพรานที่26 ปักธงชัยคับ ไปเข้าค่ายมา 3 วัน กลับมาบ้านเหนื่อยสุดๆ เลย

22. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ว่างๆๆเข้ามาคุยกานครับ

23. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
  24. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ดันหน่อยครับบ เงียบแล้ววว

25. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ระวังโดนปิดนะครับ มาดันกันหน่อย

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ดัน ดัน ค๊าฟ

27. อาลูโตะ

304
    7
    0
    +++555+++ เมาๆๆๆๆๆ อ้วกๆๆๆๆ นวดๆๆๆๆๆ ลงอ่างๆๆๆๆ จบ

28. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อ่างเเถวไหนพี่หนึ่ง

ฉิจฉา ๆๆๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้