ยังมีใครใช้ B11 อยู่ไหมครับ เช็คชื่อพร้อมความประทับใจกันหน่อย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย, 16 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังมีใครใช้ B11 อยู่ไหมครับ เช็คชื่อพร้อมความประทับใจกันหน่อย

ครั้งนึงเคยไปทำบุญร่วมกับ AE Thailand วิ่งเป็นขบวนสิบกว่าคัน มี ว. ทุกคันสนุกมาก
    คนั้งนึงเลยลงแข็งในสนามพีระฯ สุดทุกเกียร์
    ครั้งนึงเคยเตะบอลแข็งกะอีก 7 คลับ

เรื่องราว ณ บ้านหลังนี้ไม่ได้มีแค่รถแรงรถแต่ง มันมีมิตรภาพที่ประเมินค่าไม่ได้รวมอยู่ด้วย ภูมิใจที่เป็นสมาชิกคลับนี้ครับ #No26

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ดูดตูดขาวผ่อง

2. Sarapao Popzed

Sarapao Popzed Guest

0
    0
    0
    แม้รู้เลย 2 คนบนแก่ อิอิ

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เกิดไม่ทันอะ

4. ถึงผมจะไม่ใช่ sunny แล้ว แต่ก็ยังอยู่ใต้ชายคาบ้านครับ ^^

5. คลอง5 คืออะไร อ่ะ

6. มีเพื่อนๆเปนรุ่นพี่ๆก้เพราะb11นี่ละครับ

#ซันนี่ไทยแลน_ปู๊นๆ

7. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    ^ ^' รูป ดู เหงา ๆ

8. ใช้อยุ่ครับงอแงประจำ

9. มีไว้ขับกินลมเล่นอยู่คันนึงครับ5555

10. รำลึกความแก่ สมัยยังวัยรุ่น 55555

11. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    ใช้อยู่คับ กะลังเปลื่ยนปริงหลังใส่ L200 แข็งๆเลย

12. ยังใช้อยู่คู่อัลเมร่า ตอนนี้จอดนานรอบูรณะ แต่ก็ยังใช้บี11อยู่

13. Visitrak Pongsri

Visitrak Pongsri Guest

0
    0
    0
    Buddy ไปไหนไปกันครับ

14. ยังใช้ขับตามพี่อยู่ครับ :)

15. ใช้อยู่ครับ ซ่อมเองทุกอย่างด้วยครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบเครื่องยนต์ ระบบแอร์ ช่วงล่าง เรียกง่ายๆว่าทำเองทั้งคันครับ เพราะช่างสมัยนี้ไว้ใจไม่ค่อยได้ครับ ถ้าไม่สนิทจริงๆ ก็เลยต้องทำเองอีกอย่างจบช่างยนต์มาด้วยครับ 555

16. ขับสบาย สไตล์ b11

17. จอดตั้งแต่2553 ยังไม่เสร็จเลยคับ #งานข้ามชาติ

18. Golfie Jeerasak

Golfie Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ครั้งหนึ่งเลย โบตั๋น ปุ๋ย ปุ๋ย

19. กำลังปั้นอยู่ครับ ✌

20. Grizzly Kanpong

Grizzly Kanpong Guest

0
    0
    0
    ยังคงอยู่ในใจเสมอ เครื่องยนต์รหัส E13 พรสวรรค์สูง 555 Sunny ขอนแก่นครับ

21. ฝันถึงบ่อยๆ ...

22. มีเหลือหลายคันเลย^^

23. คันนี้ ผมติดตามตั้งแต่สมัย เรซซิ่งเว็ป ครับ ^^

24. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    นี่พวกพี่ๆ ใน Relax ทั้งนั้นเลยนะครับ rcw สวัสดีครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้