มูลนิธิ สยามรวมใจ(ปู่อินทร์)

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย หัวหมาก 104, 14 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ฮ๊อททททททททท

2. AKE@RCT#078

AKE@RCT#078 New Member Member

6
    0
    0
    กระทู้ร้อน ๆ หรือเนี่ย ท่านปุ๋ เพิ่งรู้แต่ IC2100 ไม่ค่อยร้อนเลย

3. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ก้ดีแล้วนี่จ๊ะ ของเค้าดีก็แบบนี้ ไม่เหมือนบางตัวกดทีเอากาอุ่นกินชาได้เลย ... :D:D:D

4. ตั้น

948
    0
    0
    เอาไฟจุดที่ตูดดิจะได้ร้อนๆ...555+

5. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    อื่มมมมมร้อนครับ หน้าร้อนแล้ว

6. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    เอา......น้องๆเด็กๆ เข้ามาระบายให้แล้วนะ.....มาตอบ น้องๆเค้าหน่อยก็แล้วกัน
    อาสาฯกู้ภัยเขต บก.น.4 .....5555+

7. black-magic

164
    0
    0
    สงใสเขาแค่ทำความรู้จักแรงไปหน่อยมั๊ง 5555

8. ตั้น

948
    0
    0
    ทักกันแบบนี้ไม่ต้องทักดีกว่า

9. black-magic

164
    0
    0
    ผมก็ว่าแบบนั้นแหละ ที่จริงชวนกันไปกินเหล้ายังจะดีเสียอีกจะได้ไม่ต้องเจ็บตัว
    หรือถ้าอยากเอาชนะชวนไปวิ่งแข่งเลยปิดถนนรามคำแหงวิ่งไปแล้ววิ่งกลับใครกลับมาก่อนชนะ
    ดีไหมแบบนี้จะดีกว่านะ
    ว่าแล้วตั้นเราไปวิ่งแข่งกันไหม 5555

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อะไร อะไร ก็ จะ ไป กิน กัน แต่ เหล้า อ่ะ แบล็ก ชวน เพื่อนๆ เปรี้ยว ปาก อ่ะ

11. ตั้น

948
    0
    0
    ไปวิ่งแข่ง....มันจาดีเหรอแบล็คคคค...หุหุหุหุ

12. siam 104

siam 104 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุก ๆ คน

จากวันนั้นมาจนถึงวันนี้ สยามรวมใจ(ปู่อินทร์) ก็มีวิวัฒนาการ เพิ่มมากขึ้น ทีละนิด ในทางที่ดี ทั้งปัญหาต่าง ๆ และอื่น ๆ ก็เบาบางลง
    ผมเองยังคงยึดอุดมการณ์เดิม มาโดยตลอด ถึงแม้ จะเป็นฝ่ายถูกกระทำหลัง มิตติ้ง ที่คาลเท็กพงษ์เพชรก็ตาม ต้องขอบคุณ RCT#1
    เป็นอย่างยิ่ง ที่ช่วยดูแล ผมมาโดยตลอด เพมือนเป็นพี่ชาย ที่แสนดี ห่วงใยน้อง และเพื่อน ๆ ทุกคน ต่อแต่นี้ไป ผมคิดว่าจะพยายาม
    ปลูกฝังน้อง ๆ รุ่นใหม่ ๆ ในสยามรวมใจ(ปู่อินทร์) ให้คิดดี ทำดี ลดปัญหาเรื่องต่าง ๆ ระหว่างสีเสื้อ ให้ได้
    ขอให้ทุกคนที่อ่าน มีความสุข ในปี 2554 นี้ ตลอดไปครับ
    หัวหมาก 104

13. siam 104

siam 104 Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ สยามรวมใจ กลับมาได้ ประมาณ 4-5 ปี แล้ว

จำได้ว่าเริ่มกลับ ปี 48 หรือ 49 ช่วงปลายปี จากรถกะบะ ไมตี้ สีน้ำตาลส้ม และไมตี้ สีน้ำเงิน 2 คัน เท่านั้น ที่ทำให้สยามรวมใจ กลับมาเริ่มได้ จนถึงปัจจุบัน นี่ก็ 4-5 ปีแล้ว เห็นจะได้
    ขอบคุณทุก ๆ คน ที่ให้โอกาส และสนับสนุนเป็นกำลังใจ ตลอดมาครับ
    ขอบคุณ RCT@1 อย่างยิ่งครับ
    siam 104

14. เจ้าชู้

ขอบอกว่าเจ้าชุ้ทุกทำเขาทองแล้วมายรับผิดชอบ เช่นนาย ต เปนต้น
    ทำตัวให้ดีกว่านี้ได้ไหมเสียชื่อเด็กสยามหมด

สยามเจ้าชู้

เมียตีทุกวัน นีหรอช่วยคนอื่นให้ปลอดภัยแต่เมียไม่เคยสงสาน
    เห็นหลายรายละ ขอโทษนะที่อยากเปิดโปงสิ่งที่ไม่ดีขอเด็กสยาม
    เวณกรรมมีจิงนะจะขอบอกใครได้ดูช่วยบอก นาย รักชาติ ศรีบุลพิมภ์ 25 ปี ตั้มนุโว 113 จุดรามคำแหง
    ให้กับจัยด้วยและกับมาดูลูกหน่อยอย่าทำให้มันเลวร่ายมากไปกว่านี้เลย ( สาธุ.......... )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้