มีใครสนใจไปวิ่งที่สนามนครชัยศรีบางครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครสนใจไปวิ่งที่สนามนครชัยศรีบางครับ
    ค่าสมัครประมาณ 600 บาทครับ วิ่งได้ทั้งวัน
    ครับ
    พอดีผมจะไปรองรถสะหน่อย

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    พี่ตู่เอาตัวแรงไปลองหรอครับ ระวังต้องกลับมาแก้อีกนะ หุหุหุ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอารถไปรองนะครับ
    มันต้องกลับมาแก้อยู่แล้วยนะไม่ต้องกลัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้