มีโปรเจคหม่ายมาให้ดูกาน อิอิ สดร้อนๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย CaTTAROCK, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    พยายามลง - -" ตั้งแต่กางคืน ลงไม่ได้ - -

ได้ฝากระโปรงตอน เกือบสามทุ่ม

จากพี่เบิ้ม บริการเทพ ฟันธง

เด๋วเก็บตังเข้าไปหาเรื่อยๆ นะเพ่

ได้สกูปมาจากบางประกง อีก หุหุ งานนี้มีของแปลกแน่ๆ:D:D:D

สดจากปั๊มเลยหน้าบ้านพี่เบิ้ม อิอิ

ถึงบ้านเอามาเทียบ ๆ

เด๋วเส็ดโปรเขค เอามาต่อทยอยๆเรื่อยๆ

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  3. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    สวยดีครับ

4. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
  5. PL-7163

PL-7163 New Member Member

31
    0
    0
    มันมืดไปหน่อยน่ะครับ..
    แล้วถ่านตอนกลางวันมาให้ดูอีกนะครับ..

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สวยเลยนะนั่น จะรอชมนะ
    ทำสีแล้วอย่าเอาลายเซ็นตรงฝากระโปรงออกนะ อิอิ สวยดี

---------- Post added at 14:56:33 ---------- Previous post was at 14:55:41 ----------

ทำสีแล้วอย่าเอาลายเซ็นตรงฝากระโปรงออกนะ อิอิ สวยดี

7. Terd-nv

Terd-nv New Member Member

45
    1
    0
    Buetiful tonight verywell..

8. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    สวยเลยนะครับ จะรอชมนะ

9. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
  10. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    รอชมด้วยคนนะครับ

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รอรูปตอนกลางวันด้วยครับ
    มองไม่ค่อยเห็นเลย

12. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ราคาเท่าไหร่อะครับ

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    บางปะกงแถวไหนอ่ะจ๊ะ

14. อยากได้อยู่เหมือนกัน สกู๊ปน่ะ....ใครมีแนวทางแนะนำหน่อยครับ...

15. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เห็นเค้าซื้อจมูกมา 1000 เดียวเอง

16. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ยิงสดจากหน้าบ้านคุณเบิ้มตรงมาเลยครับอิจฉาๆๆ

17. CaTTAROCK

290
    3
    0
    มันมืดไปหน่อยน่ะครับ..
    แล้วถ่านตอนกลางวันมาให้ดูอีกนะครับ..

รูปตอนกลางวันยังไม่มีงับ ม่าคืนวันศุกร์น้องในแคมฟอกซ์ชวนไปนั่งกินบางแสน

นึกว่ามาคนเดียวกะเพื่อนสาวๆ :D มากานซะแปดคน เกย์ 4 ญ 4 แม่จ้าวน่ากลัว

คนชวนหลับคาเตียงผ้าใบซะงั้น ให้เกย์นั่งคุบกะเราแทน :cry::cry::cry::cry:

-------------------------

เพื่อนผมมานบอกใส่แม่งแบบนี้ยาวเลย รอลายเซนต์ลอกค่อยทำสี ได้แนวยุ่นดี - -

ปายตกลงกะอู่แว้ววววอะดิไม่งั้นแนวดี

------------------------

ราคาเท่าไหร่อะครับ
    อยากได้อยู่เหมือนกัน สกู๊ปน่ะ....ใครมีแนวทางแนะนำหน่อยครับ...
    เห็นเค้าซื้อจมูกมา 1000 เดียวเอง

ราคาตามพี่เบิ้มบอกเลยครับ 1000 บาทค่าตัว

เป็นสกู๊ปของอิมเพรสซ่าครับผม

-----------------------

บางปะกงแถวไหนอ่ะจ๊ะ

นัดซื้อกะคนขายที่หน้าทางหลวงอะพี่

-----------------------

แรงบันดาลใจมาจากไอ้คันเนี๊ยหงะ ชอบกันชนมานนะ แต่ท่าจะแพงB13 กะวิงโรดดีก่า

ก๊อบแบบฝากระโปรงอย่างเดียวดีก่า

ที่อู่บอกเอารถเข้าวันจัน วันพุธก้อเส็ด (ขึ้นชื่อว่าอู่ทำสีผมแถมให้สองวันเสยว่าน่าได้วันศุกร์แหง๋)

18. PL-7163

PL-7163 New Member Member

31
    0
    0

คริ คริ เกือบเสร็จเกย์ไปแล้ว..:D ..

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สยองคับ

20. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    แบบนี้ป่าวคับสวยเลย ได้มาจากใหนคับสกู๊ปน่ะอยากได้มั้ง อิอิ

21. CaTTAROCK

290
    3
    0
    แบบประมาณนี้เลยครับ

22. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมว่า scoop ตัวนี้ ลงตัวมากครับ
    จะให้ดี เพิ่ม ช่องระบายลม ของ Subaru อีกซัก 2 ช่อง
    กันชนหน้า ของ WRX มาด้วย สวยเลยครับ
    เคยเห็น corolla ae100 ทำมา สวยมั่กๆ คับ
    :)

23. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    สวยแจ่ม น่าอิจฉาครับ

24. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ชายได้ชาย ถือว่าเป็นยอดชาย

^^

25. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    หล่อมากมายครับ
    อยากมีกะเค้ามั่งเด้

26. CaTTAROCK

290
    3
    0
    เอาความคืบหน้ามาให้ดู หลังจากเอารถไปส่งมามะวานเย็นๆของวันจันทร์

วันนี้ประมาณบ่ายสี่ เอามาให้ดูอิอิ

27. CaTTAROCK

290
    3
    0
    เกือบเส็ดและไปตอนบ่าย แต่ตอนเย็นโทรมาบอกแล้วว่าเส็ดแล้ว

เอามาให้ดูกาน

อานนี้แถม (ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ) เห็นที่บางแสนทีและสวยโหดดี วันนี้อยู่หลังบ้านเยย อิอิแอบถ่ายซ้าา

28. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    สวยเท่ห์:)

29. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    สวยครับ แหล่มเลย

อยากทำสีฝากระโปรงหน้ามั่งจัง อิอิ ถ้าเอา sticker สีดำติดทั้งบานจะเนียนไหมเนี่ย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้