มีเรื่อง ไห้ช่วยอีกแว้ว (B14)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย marcato, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marcato

marcato New Member Member

83
    24
    0
    พี่ ๆ ครับช่วยผมหน่อยนะ ผมต้องการ ไฟ โปรเจ็คเตอร์ แบบนี้ กับ กระจังหน้า
    ไม่ทราบว่าที่ไหน มีขายมั้งอ่ะ ครับ รวมถึง Logo นูน ด้วยนะ แถว กรุงเทพมีไหมคับ
    ขอชื่อ ร้าน กับ ที่อยู่ด้วยนะ อยากรู้ จิง ๆ หง่ะ

ขอบคุณล้วงหน้าด้วยคับ พี่ ๆ ST ^^

2. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ถ้ากระจังหน้า + ไฟแบบในรูป + logo GTR

ลองไปถามร้าน R-Style ดูครับ เคยเห็นว่ามีอยู่ ใกล้ที่ไหนลองไปดู บางนา มาบุญครอง รังสิต ปทุมวัน

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถูกต้อง

4. roj_1234

roj_1234 New Member Member

232
    89
    0
    ไฟหน้าไม่ใช่ ไฟโปรเจ็คเตอร นะครับ

เป็นวงแหวนครับ ราคาคูละ 6xxx +- นะครับ ไม่รวมไฟมุมอีก 1xxx บาทครับ

ถ้าอยากได้ ไฟโปรเจ็คเตอร ebay อย่างเดียวครับ เมืองไทยไม่เคยเห็น

หรือถ้าอยากได้จริงๆต้องแปลงเองครับ

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ราคาแพงได้ใจ........

6. ร้าน R-Style อยู่ในเซียนกงหรอครับ

7. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ebay เลย อิอิ แต่ราคาก็เอาเรื่องมากมาย

8. marcato

marcato New Member Member

83
    24
    0

ใจมากนะคับ ขอถามอีกหน่อยนะ หาซื้อได้ที่ไหน หรอ รู้บอกทีนะครับ ^^ R-style มีม่ะครับ ใกล้บางนา อ่ะ

แล้วก้ อันนี้ ไฟ วงแหวนหรอ ไม่ไช่ โปรเจคเตอร์ ไช่มะครับ ^^ นึกว่าโปรเจคเตอร์ หง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้