มีเรื่อง อย่าก รบกวน พี่ๆ อีกแล้วครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 19 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    คือ อย่ากจะได้ รีเลย์ สวิท กระจกไฟฟ้า ของเดิมที่เปลี่ยน ออก จะเอามาผ่า ไล่ดู ครับ
    หรือใคร่ที่ ซ่อม รีเลย์ มาแล้ว รบกวน ช่วย ถ่าย รูปให่ ดู หน่อยได้มั๊ยครับ ว่าแปลง แบบ ไหนมาบ้าง
    จะลองเอาเทียบกันดูครับ
    ขอบพระคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชม และมาช่วยเหลือ เป็นอย่างสูงครับ
    ขอบคุณครับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ไปร้านไดนาโม เลยครับเค้าจัดการแปลงให้

3. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    ขอบพระคุณมากครับพี่ เดี๋ยวจะลองไปถามดูครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้