มีร้าน หม้อน้ำ ดีดี และ ถูกแนะนำป่าวครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย จุ๊ จุ๊, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จุ๊ จุ๊

จุ๊ จุ๊ New Member Member

5
    0
    0
    มีร้าน หม้อน้ำ ดีดี และ ถูกแนะนำป่าวครับ
    แถว สะพานควาย - เซียนกงประทุมวัน
    จุ๊ 089-7654-050
    [email protected]
    :mad:

2. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    ถ้าแถวสะพานควาย มีร้านอยู่ตรงมุมซอยข้างขนส่ง ถ้ามาจากแยกพานควายตรงมาก่อนถึงจตุจักร ตรงแยกที่แล้วขวาลัดไปวิภาวดี ร้านอยู่ตรงแยก ผมใช้แบบชั้นเครึ่งที่นี่ มา 3 ปีแล้ว ยังโออยู่

3. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    ชั้นครึ่งเปงไงอ่ครับ เคยเหงแต่หนึ่งช่องกะสองช่องอ่ครับ

4. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    ช่องเดียวแต่หนากว่าเดิมประมาณเท่าครึ่งครับ ผมเรียกชั้นครึ่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้