มีคู่มือการใช้ NX ภาษาไทยมาให้แก่ผู้สนใจ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย หมูต้น, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ผมยังไม่ได้เลย อะครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0

พี่เทิดครับ Mail ของHotmail ไม่สามารถส่งได้ครับ

เพราะขนาดไฟล์ 17Mb Hotmail ส่งได้แค่ 10mb

ต้องใช้ของ gmail หรือ yahoo ครับ

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    สมัครมาเพื่องานนี้ ครับ Yahoo ----> [email protected]

4. ส่งให้แล้วนะครับท่าน

ส่งให้แล้วนะครับทุกท่าน

5. rchee

rchee Guest

0
    0
    0
  6. narongsakjar

narongsakjar New Member Member

1
    0
    0
  7. Oakman222

Oakman222 New Member Member

20
    0
    0
  8. ต้องการ คู่มือ NX ภาษาไทย ครับ

ไม่ทราบว่า ยังแจกอยู่ไหมครับ ผมขอด้วยนะครับ
    รบกวนส่งที่
    [email protected]
    ครับ ขอบคุณครับ

9. saksyd

saksyd Guest

0
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ

[email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

10. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    รบกวนด้วยคนครับ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

11. ส่งให้แล้วนะครับช้าหน่อย

ต้องขอโทษคนที่ใช้ Hotmail นะครับ ไม่สามารถส่งได้เนื่องจากไฟล์มีขนาดใหญ่

12. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ดูๆแล้ว มีคนมาขอคู่มือจากพี่ต้นเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

แต่ส่วนใหญ่ไม่รู้จักกันเลยอะครับ

ยังไงแวะมาแล้ว ก็แนะนำตัว ทำความรู้จักกันซักหน่อยนะครับ เจอกันจะได้ทักทาย

13. goou

goou New Member Member

5
    0
    0
    มีคนใช้ NX เยอะเหมือนกันนะเนี้ย....
    ขอด้วยคนครับ [email protected] ...ขอบคุณครับ

14. TANGMO_CM

TANGMO_CM New Member Member

9
    0
    0
    ขอคู่มือด้วยคนคร้าบ

e-mail: [email protected] ขอบคุณคร้าบบบบบ

15. ส่งให้แล้วนะครับ

16. spong_step

spong_step New Member Member

7
    0
    0
    ขอด้วยครับขอบคุณล่วงหน้า

17. ส่งให้แล้วนะครับ

คุณ dance ไม่สามารถส่งได้นะครับเมล์อาจจะเต็ม อีกท่านส่งแล้วครับ

18. TANGMO_CM

TANGMO_CM New Member Member

9
    0
    0
    ได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ.........

19. weerapon

weerapon Guest

0
    0
    0
    ขอด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

20. nat nx

nat nx Guest

0
    0
    0
    ขอคู่มือด้วยครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

21. spong_step

7
    0
    0
    ขอด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

22. phumsarun

phumsarun New Member Member

2
    0
    0
    ขอด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ

23. ส่งให้แล้วนะครับ

ส่งให้แล้วนะครับ ส่วน HOTmail ส่งไม่ได้ครับไฟล์ใหญ่ ใครที่ขอมายังไม่ได้แสดงความจำนงใหม่ด้วยนะครับ บางครส่งไปแล้วโดนตีกลับอาจจะเกิดจากเมล์ท่านเต็มไม่ก็ไม่สามารถรับไฟล์ขนาดใหญ่ได้ครับ

24. justplay

justplay New Member Member

10
    0
    0
    ผมว่านะครับ

พี่น่าจะสมัครเป็น Mail สาธารณะไปเลยดีกว่าไหมครับ

แล้ว ทิ้ง User , Password ไว้ เลยอะครับ

แล้วก็ใครจะเอาก้อมาเปิดใน Mail แล้วก็ Saveลงเครรื่องตัวเองอะครับ

ปล.ถ้าผิดพลาดประการใดขอ อภัยมา ณ ที่นี่ด้วย - -

พี่จะได้ไม่ต้องส่งทีละคนงัยพี่

ผม น็อตนะครับ เพิ่ง ออก Nx มาเหมือนกันจากใน Web นี้แหละครับ [คันที่ขาย 125,000 สีบรอนซ์มี T-Bar อะครับ]

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

พี่ คนไหนว่าง ๆก้อ Add เมลล์ผมมาหน่อยนะครับ

ผมเคย Add ของพวกพี่ ๆ ในกระทู้ไปแต่ไม่ค่อยมีคนออนเลยไม่รู้เปลี่ยนเมลล์ใหม่ไปหรือยัง

ยังไงก้อ แอด มาคุยกันได้นะครับ

ผมอยู่แถว ๆ สมุทรปราการ เส้นเทพารักษ์ อะครับ

ยินดีที่[ยัง]ไม่รู้จัก ^ ^.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2010
  25. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    ขอบคุณ มากๆ ครับ ได้รับแล้ว สุดยอดด เลย

26. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ขอด้วยคนครับ [email protected]
    ขอบคุณล่วงหน้าขอรับ

27. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ขอด้วยคนครับ .... ช้าหน่อย เพราะ พึ่งจำรหัส pass word

28. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ได้รับ file แล้ว ขอรับ สุดยอดมากเลย เป็นประโยชน์มาก ขอบคุณครับ

29. spong_step

7
    0
    0
    ขอด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

30. backlap

backlap New Member Member

1
    0
    0
    ขอด้วยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้