มีคำถามครับ เกี่ยวกับแร็กพวงมาลัยพาวเวอร์ ระหว่าง ซื้อแร็กมือ2 กับ ซื้อชุดซ่อมแร็ก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tanongsak Takham, 15 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanongsak Takham

Tanongsak Takham Guest

0
    0
    0
    มีคำถามครับ เกี่ยวกับแร็กพวงมาลัยพาวเวอร์ ระหว่าง ซื้อแร็กมือ2 กับ ซื้อชุดซ่อมแร็ก
    (รั่วตรงซีนข้าวขวาคับ)

2. งบน้อย ซ่อมแร็ก งบมาก ซื้อแร็ก ต้องดูสภาพแกนถึงจะรู้ เพราะอาจรั่วเพราะแกนหลวมจากใช้งาน เปลี่ยนชุดซ่อมก้ออยู่่ไม่นานครับ

3. ยกเชียงกงไม่แพง

4. มีนะแขนแน่นๆ สวยๆ1500 ของญี่ปุ่ง

5. Tdoh Sirichai

Tdoh Sirichai Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อมือสอง มาก็ยังใช้ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้