มาแย้ว..ว..ว..ว.!!!! โอ๋ เอง ก้าบ Live In Japan

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Tanigushi, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อย่าลืมหาภาษาญี่ปุ่นคำว่า " Corona RT club" มาด้วยนะ หุหุ

2. - - ตาเกียร์ หาคำว่า เกียร์ ษาภา ญี่ปุ่นมาหน่อยดิ๊ โอ๊วววววววววววววววววว

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อากาศเป็นอย่างไรบ้าง

ตอนนี้ที่เมืองไทยเนี่ย เดี๋ญวร้อน เดี๋ยวฝนตก ไม่รู้อะไรแน่นอน แต่ไม่รู้ว่าที่ญี่ปุ่นเนี่ย อากาศเป็นยังไงบ้างล่ะ? ลองถ่ายภาพบรรยากาศมาให้ดูบ้างสิ.. :D:cool:

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    โอ๋..พี่ฝากหิ้ว sun roof cefiro เข้ามาหน่อย...และก๊บอกเขาว่าใช้ในการกันฝนตอนเดินไปไหนมาไหน(ใช้ในชีวิตประจำวัน) 5.5.5

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เรื่องรองเท้าว่าไง ถ่ายรูปพวกรถแต่งแบบเรียบๆมาให้ดูหน่อย เช่นวีออส แจ็ส เซฟ รถเก่าๆ สำคัญมากถ่ายรูปร้านเหล้าแบบเรียบๆมาให้ดูหน่อย

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0

ที่ยี่ปุ่นมันจะมีวีออสด้วยหรอ :confused:
    แล้วร้านเหล้ามันไปเกี่ยวไรด้วยอ่ะ :rolleyes:

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    วาอย่างไรล่ะครับ รูปน่ะรูป

8. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    มาแก้ตัวอีกแล้วคับ

เด๋วมีบางคนบอก เอาอีกและ มันมาแปบ เดียว หายไปอีกและ

คืองี้ วันที่โพส เนี่ย เปนสัปดาห์ที่ก่อนผมกลับไทย

พอโพสปุ๊บ ผมก้อกลับไทย เลยหายไป 10 วัน

วันนี้ผม กลับมาญี่ปุ่นแล้ว จะ มาโพส ต่อ :D:D:D

-----พี่หิน รอแปบคับ เด๋วไปจัดมาให้ แต่ไอ้ร้านเหล้านี่แถวนี้ผมไม่เจอนะ แล้ววีออส ไม่ขายที่ญี่ปุ่นคับ

แต่ แจส กะ ยาริส มีคับ เด๋วจะถ่ายมาให้ดูคับ ว่าเค้าแต่งกันยังไง

----- พี่บอย เอาไรคับของที่ว่า เด๋วผมจะดูให้ถ้า มี แต่ผมไม่ค่อยได้ไปนะคับ ร้านมือ 2 เนี่ย

(ถ้ามี มอไซด์นะ ไปแม่ม ทุกอาทิตย์):mad:

9. Tanigushi

55
    0
    0
  10. boylpn

775
    2
    18
    ดอกซากุระสวยดี

ตอนนี้ที่กรุงเทพฯ มีเทศกาลดอกซากุระกินได้พอดีเลย :D:cool:

11. เออ พี่บอยไอ้ดอกซากุระเนียะ มันเป็นพืช ประเภท เดียวก่าดอก อาซึจิ ปะ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^

12. Tanigushi

55
    0
    0

ดอก อาสุจิ ไรของ เมิง ว้า มันมีแต่ดอก กระเจี๊ยว เอ้ย กระเจียว :D:D

13. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เฮ้ย แว่น ตุ่ย เอ็ง2คนนี้ไม่ค่อยเก็บอาการเลยนะ
    เก็บอาการหน่อยเว้ย เสียภาพพจน์หมด......แหมมม นะ

เมื่อไหร่จะเอามาลงซะทีอาะรูป ญ.อ่า จาดูๆๆๆๆ

14. boylpn

775
    2
    18
    จะเหมือนก็ได้หรือจะต่างก็ดี น่ะตุ่ย :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้