มาแชร์ Video DVD drift กันเถอะ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย pukky, 25 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    ผมมี V-Option Vol. 15 ,
    V-Option Vol. 111
    V-Option Vol. 139
    Drift Bible [ ENG ]

ใครมีอะไรอย่างอื่น หรือ อยากได้ที่ผมมีแจ้งได้ครับ
    วัน อาทิตย์ หรือ วันใหนที่ซ้อม Drfit จะเอา notebook กับ ตัว write ไปด้วยเผื่อใครจะอยากได้ DVD

ใครที่อยากได้เรื่องอะไรบอกไว้ครับ ตอนนี้แผ่นเปล่าเหลือไม่มาก
    รับทำให้เท่าที่ทำได้ ไม่รับตังนะครับ
    ถ้ามีแผ่นเอามาด้วยจะดีครับ
    มีทุกอย่างในชีวิตเลย ยกเว้นเวลาที่จะไปซื้อแผ่นอะ ฮือๆ

ใครมีอะไรจะเอามาแชร์กันก้อคงดี เอ แต่จริงๆแล้วนี่มันผิดกฎหมายนี่น่า แต่เอาเถอะ
    จะได้เอาเงินไปเสียค่า ของแต่งรถดีก่า

2. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    ฝนซื้อมาจาก aus อ่ะ มีหลากหลาย คละเคล้ากันออกไป แต่ทั้งหมด เกี่ยวกับ ดริฟท์ ทั้งสิ้น แต่ของฝนเป็นแผ่น DVD แท้ ซึ่งหวงพอสมควรอ่ะ เพราะแผ่นนึงตกประมาณ 1200-1400 อะค่ะ ของฝนมี 10 แผ่น ยังไงเด๋วฝน write ไปให้ได้อะค่ะ แบ่ง แบ่ง กันดู

3. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    ไม่มีแผ่น มีแต่เครื่อง write

4. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0
    เอาดริ้ฟไบเบิ้ลอ่ะ ความรู้โคตรๆ

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    พี่ ปุ๊ย ของตั้มส์มี

V-option no, 138 [ D1 grand prix rd4 autopolis ]
    V-option no, 134
    Drift Dream Vol 29...

อยากแลกอย่างแร็งเพราะว่า ดูเบื่อแล้ว แทบจะจำได้ทุกตอนแล้วครับ ,,,

เด๊ยววันอาทิตย์นี้ ไลท์ไปให้พี่ปุ๊ย นะครับ

6. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    เอาด้วยครับเอาหมดเลยเด๋วหาแผ่นไปเยอะๆ

7. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    เผื่อด้วยนะ ไอซ์ อิ อิ ถ้าไม่เผื่อขอให้ 200 ขายไม่ได้ 5555

8. Sboy

Sboy New Member VIP

58
    0
    0
    สนใจ Drift Bible [ ENG ] คับ
    เดี๋ยวจะพกแผ่นไปด้วยวันอาทิตย์ แผ่น DVD ช่ายไหม ฮะ

9. P <-> A <-> T

P <-> A <-> T New Member Member

39
    2
    0
    พี่ปุ๊ย เราใจดีจิงๆๆ

10. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0

มีแอบแช่งด้วยยย:mad:

11. pukky

pukky New Member Member

23
    0
    0
    คือ จริงๆแล้วมันเป็น file ที่ผมdownload torrent นะครับ
    แต่เราจะเอา เป็นอะไรเราก้อ codec หรือ เอา nero burn เอานะครับ
    ผมสู้น้องฝนเค้าไม่ได้อะครับ แบบนั้นเค้ามาเป็นแผ่นๆเลย

เอาเป็นว่าจะพยายามที่จะทำได้นะครับ จะพยายาม write แผ่น แบบทั้ง VCD และ DVD เพื่อที่จะได้ไปกระจายกันต่อง่ายดี

แต่ยังไม่รับปากว่าจะเสร็จอะครับ เพราะ งานที่ทำงาน งานส่วนตัวที่ไร่ และ บ้านหัวหิน ประดังมาอาทิตย์นี้หมดเลย จนต้องลาหนี 1 วันเพื่อเอารถไปทำ จะได้เรียน สนุกหน่อย วันอาทิตย์ นี้

แต่เฮ้อ ชีวิต ได้ล้อ เหล็ก (ต่อไปจะเป็นฉายา ปุ๊ย ล้อเหล็ก ครับ ) กับพอทำเบรค
    ทำ LSD (โลโซ๊ โซได๊ซ กี๊ ) เสร็จ เอาไปแรด นิดเดียว เพลาเต้น เหมือนจะขาดเอา กับ โช๊ค ซ้าย เยิ้ม
    เฮ้อ ชีวิต อีกคันก้อแรคแตก ซินโครเมทพัง...... รันทดชีวิต...แต่สู้ตายยยยยยยยย

12. P <-> A <-> T

P <-> A <-> T New Member Member

39
    2
    0
    เจ๋งมากพี่ปุ๊ย เราใจรักซะอย่าง

13. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ค่อยๆ สู้ต่อไปเนอะพี่ปุ๊ยเนอะ สู้ๆ สู้ตาย ,,

14. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    ที่จริงก็พอมีอยู่บ้างนะ เป็น DivX ซะส่วนใหญ่อ่ะ ว่างๆ จะ write รวมใส่ DVD ไปให้ละกัน

ตอนนี้มีถึง Vol 141 อ่ะ กะลัง load

15. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ฝนฝาก write ให้พี่หน่อยสิเดี๋ยวมาเอาค่าตัว(แผ่นซีดี) กับพี่แล้วกันนะจ๊ะ

16. NocH

298
    3
    0
    ิbit เวบไหนคราบ เอามาให้โหลดบ้างดิ พี่เหลิม

17. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เต้อขอ DVDV Option Vol. 139 กะ Drift Bible [ ENG ]

ด้วยได้ป่าวครับ ต้องใช้แผ่นยังไงครับจะได้ซื้อไปให้ไร้ท์

ส่วนตัวจะมีเป็น vcd option หลากหลาย vol. อยู่เหมือนกัน เด๋วจะติดไปด้วย แต่เป็น VCD น่ะครับ
    ไม่รู้ว่าใครอยากได้ อันไหนหรือเปล่า

18. hiter

153
    2
    0
    อ่า ที่มีเยอะเพราะแต่ก่อนเคยทำขายอยู่ แต่ตอนหลังเน้นแจกซ๋ะมากกว่าขายอ่ะครับ 5555

DVD เนี่ย ซื้อในไทยก็มีขายน่ะครับ ราคาอยู่ราวๆ 1200-1300 บาทครับ
    มีมาทุกเดือน มีทั้ง option , best mortoring , ten gogu และ อื่นๆอีกมาก ถ้าใครอยากได้ ร่วมหุ้นกันซื้อแล้วเอามาไร้ท์ แชร์กันก็ได้น่ะครับ

หาคนหุ้นซื้อมานานแล้ว ใครสนใจบ้างมั๊ยครับ

19. NocH

298
    3
    0
    สนคราบ 1 คน

20. FonNie

FonNie New Member Moderator Lady Member

214
    3
    0
    พี่เตอร์ หรือ พี่โนช จะไปซื้อกันวันไหน ที่ไหน โพสบอกนู๋ด้วยนะ นู๋จะไปซื้อมาเก็บไว้อะค่ะ

21. NocH

298
    3
    0
    รอพี่เตอร์ครับผม อิ อิ

22. hiter

153
    2
    0
    ไปงานวันอาทิตย์นี้กันป่าวครับ
    ไว้ไปคุยกันที่งานก็ได้ครับ เผื่อมีคนสนใจเยอะ หารกันเหลือไม่กี่บาทแล้วเอามาไร้ท์แบ่งกันไป

ร้านที่ขาย DVD เนี่ยก็คือร้านขายหนังสือยี่ปุ่นที่อยู่ เดอะมอลล์ ก็มีครับ

ว่าแต่ DVD มันก๊อปได้ป่าวก็ไม่รู้น่ะครับ มีคนเคยลองหรือยัง...

23. NocH

298
    3
    0
    วันอาทิตย์ ฝากฝนเจรจาด้วยนะ อิ อิ ผมร่วมด้วยอย่างแน่นอน 1 คน

DVD write ได้เปล่าอันนี้ไม่รู้ครับเดี๋ยวลองดูเลยก็ได้นิครับเพราะมีคนมี DVD อยู่:D :D :D :D

24. Poonim

Poonim New Member Lady Member

116
    4
    0
    เด่วได้เสี้ยน อยากดริฟกันเป็นแถวๆ

25. FonNie

214
    3
    0
    วันอาทิตย์นี้ฝนไปไม่ได้อะค่ะ ต้องช๊อปปิ้งกะหม่อมแม่ อ่ะ

ปอลอวว ว่าแต่ว่า เดอะมอลล์ไหนค๊า

26. z e s t

248
    21
    0
    ไม่ได้โหลดจาก Bit ล่ะ มันมีน้อย และก็หายากด้วย โหลดจากพวก P2P น่ะ ใช้ ED2K น่ะ ลองดูๆ ลิงค์ 10Mbps นี่ แผ่นนึงโหลดแป็บเดียว (แต่เขาต้องเร็วด้วยนะ) :cool:

27. z e s t

248
    21
    0
    พี่เตอร์ไปด้วยเหรอครับ ไม่ได้เจอกันนาน สงสัยจะจำกันไม่ได้แน่เลย อิอิ :D

28. Sboy

Sboy New Member VIP

58
    0
    0
    สรุปใช้แผ่นอะไร write อ่ะคับ Drift Bible [ ENG ] อ่ะ
    พรุ่งนี้จะได้เอาไปถูก

29. hiter

153
    2
    0

ถ้าจำไม่ได้เข้ามาทักเลยจ๊าาาาาา.............:D :D :D :D
    คนแก่ขี้ลืมก็งี้แหละ 555555

30. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    bit เวปไรอะคับ ขอ link หน่อยจิ

ในคอมผมมีแต่ vol 137 - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้