มาดูรถ3Doorผมมั่งครับผมสมาชิกใหม่มีรูปคนชับด้วยนะ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย `NunG`-Th?_3_Door, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `NunG`-Th?_3_Door

`NunG`-Th?_3_Door New Member Member

6
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่ครับ
    พึ่งสมัครเมื่อกี้เอง- -*
    ผมชื่อหนึ่งนะครับ
    อยู่ระยอง
    อายุ14*-*
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ๆทุกคน
    ก็ขอฝากMSNไว้ด้วยนะครับ [email protected]
    และอยากทราบว่าทะเบียนขึ้นต้นด้วย กท มันคือกองเงินกองทองจริงหรอครับช่วยตอบด้วยนะครับอยากรู้จริงๆ
    เห็นเค้าบอกว่าประมูลกันอยู่ทะเบียนที่ขึ้นต้นด้วย กท ฝากด้วยน๊ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2009
  2. `NunG`-Th?_3_Door

`NunG`-Th?_3_Door New Member Member

6
    0
    0
    ฝากด้วยนะครับ

3. `NunG`-Th?_3_Door

6
    0
    0
    ไม่มีใครมาเม้นเลย

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    www.eg3d-club.com ไปนี่เลย ตรงนี้คนเล่นกันน้อยแล้วครับ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เ้ม้นแล้วครับ

6. king

king New Member Member

86
    3
    0
    ปรมูลตอ้งดูที่เลข แล้วแต่ จังหวัดด้วยนะครับ (ป้ายประมูล ไม่ได้มีทุกจังหวัดนะคับ )

ป้าย ประมูล จะเป็ฯ ป้าย กราฟฟิก
    xxyy xyyx xyxy xy x ประมาณนั้น หละคับ

สวนป้ายเลขสวยทั่วไปอาจเป็นป้ายเก่า เอามาเสียภาษีใช้ต่อ คับ

7. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    up up

8. D15B_InSide

D15B_InSide New Member Member

11
    0
    0
    ยินต้อนรับ คับ

ว่าแต่ อายุ 14 มีรถขับ นี่ไม่ธรรมดานะคับ

9. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    อายุ14 ผมยังปั่นBMXอยู่เลย

10. AKE_RACING

AKE_RACING New Member Member

27
    0
    0
    ดีครับน้อง

11. armclick

armclick New Member Member

1
    0
    0
    หล่อคับ ๆๆ

12. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    สวยคับ เเบบฝั่งเมกาเลยนะเนี่ย

13. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    พร้อมบิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้