มันเรียกว่าไรไม่รู้ เห็นเค้าติดเรยติดมั่ง อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฝากับสี คือมันดีที่เรามีกัน, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    มันเรียกว่าไรไม่รู้ เห็นเค้าติดเรยติดมั่ง อิอิ

1. Virat FC

Virat FC Guest

0
    0
    0
    อยากได้ ทำหรือซื้อครับ

2. 29 บาทครับ ผมก็ติดกันเม็ดฝนกระจกข้าง พอใช้ได้แต่ไม่สวยเท่าไหร่

3. เคยใช้ ขอพูดตรงๆ แทบไม่ค่อยมีประโยชน์เท่าไหร่นะครับ ยกว้นติดเท่ๆ เวลาพักกระจกก็จะดันหน่อยๆ ครับ ^_^

4. การ์ดกระจก

5. Dreamdream Love

Dreamdream Love Guest

0
    0
    0
    กันสาดมั้ยอะ เหมือนตรงที่เราติดขอบประตูก้อเรียกกันสาด อันนี้ก้อน่าจะกันสาดกระจกมองข้าง

อันนี้เวลาตอดตากแดดล่ะอื้มมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้