ฟอร์จูนเนอร์ Vs เทรลเบเซอร์ คันไหนเจ๋งกว่ากัน

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Chakree, 8 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chakree

Chakree New Member Member

12
    0
    0
    เร็วๆนี้จะได้รับอนุมัติงบใหม่จากทางศรีภรรยาเพื่อถอยรถคันใหม่ พอดีสนใจสองรุ่นนี้อยู่เลยอยากสอบถามเพื่อนๆหน่อยครับว่าทั้ง ฟอร์จูนเนอร์ กับ เทรลเบเซอร์ ไม่ทราบว่ามีความแตกต่างกันตรงไหนยังไงบ้าง ทั้งระบบและการขับขี่ รบกวนผู้รู้ช่วยทีนะครับ จะได้นำไปประกอบการตัดสินใจ

2. Epicy

Epicy Guest

0
    0
    0
    ฟอร์จูนเนอร์จะได้เปรียบกว่าในเรื่องศุนย์บริการ และราคาขายต่อครับ ส่วนระบบขับขี่อะไรนี่คงต้องรอผู้กันต่อไปผมไม่ค่อยสันทัดไอ้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่

3. Treera

Treera Guest

0
    0
    0
    เชียร์ฟอร์จูนเนอร์อีกหนึ่งเสียงครับได้รถไว ศูนย์บริการก็เยอะ เทรลเบเซอร์มีปัญหาเรื่องศูนย์บริการพอสมควรหลังซื้อกันไปแล้วมีคนออกมาบ่นเยอะเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้