ฟอร์จูนเนอร์โฉมใหม่พอจะมีข้อมูลกันมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Chakree, 13 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chakree

Chakree New Member Member

12
    0
    0
    เห็นตอนแรกได้ข่าวลือว่าฟอร์จูนเนอร์จะมีการเปิดตัวโฉมใหม่ภายในปี 2014 แต่โดนโรคเลื่อนไปเป็นหลังปี 2016 แทนจริงหรือเปล่าครับ ?

2. Finnin

Finnin New Member Member

7
    0
    0
    ข่าวนี้น่าจะเฟิร์มอยู่นะครับ แต่ก็ยังไม่แน่ไม่นอนซะทีเดียว

3. Toppa

Toppa Guest

0
    0
    0
    มีข่าวลือมาหลายกระแสเหลือเกินครับ บ้างก็ว่าปลายปี บ้างก็ว่าปีหน้า หรือไม่ก็บอกหลังปี 2016 นู้นเลย - -"

4. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ให้มันออก vigo ใหม่ก่อน ฟอจูนเนอร คงจะตามมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้