พี่ ครัย KE20 มังแปลงเป็น AE86 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย SoullessMe, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SoullessMe

SoullessMe New Member Member

7
    0
    0
    พี่ ครัย KE20 มังแปลงเป็น AE86 ได้ไหมครับ

ท้า ได้ แล้ว นะ เนียน ไหม ครับ

2. SoullessMe

SoullessMe New Member Member

7
    0
    0
    แนะ นำ ที ครับ พี่

3. morgorn

morgorn New Member Member

2
    0
    0
    แปลงตัวถังหรือไงครับ มันคนละทรงเลยนะ ไม่ลองแชมป์ 3 ประตูล่ะครับ น่าจะพอไหวนะ

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ke70 / te71 จะไกล้เคียงที่สุดครับ
    ลองหาดูในกระทู้เก่าๆ จะบอกรายละเอียดไว้ทั้งหมดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้